• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm Masturbator Pro - Only woman (trg 2 - trg 3)

Có PM này tương tự :p Anh em thử xem thế nào.

Báo trước là cấm đi quá xa nhé :))

cái điện thoại Nokia thỏi son mà cài đc thì.. cứ gọi là ... anh nhỉ >:)>:)>:)>:)

Posted via Mobile DeviceTrời đất! Thế rút cục thì đây là ứng dụng gì vậy mà lại ghi là only woman ? các bác cho e bít được k?

cái điện thoại Nokia thỏi son mà cài đc thì.. cứ gọi là ... anh nhỉ >:)>:)>:)>:)

lâu rùi mới thấy anh dũng nhỉ. tưởng bỏ s60v3 luôn rồi chứ. từ hồi tham gia s60v3 thích anh dũng lắm đó.:D vì em rất thích mấy comment của anh=))

phần mềm rất "lợi hại":O

Pico Brother's Vibrate v1.2.0 S60v3

Tương tự 2 ứng dụng đã up trên, Pm này có 7 chế độ để chỉnh, tha hồ "voọc" >:)

tạm dịch là : PHẦN MỀM xxx CHUYÊN NGHIỆP - CHỈ DÀNH CHO PHỤ NỮ :( ặc.... khuyến cáo là Soft này chỉ để test cho vui chứ ko nên làm thật bởi vì chỉ cần sử dụng 1 lần là các bác tiêu tùng cái điện thoại luôn ... nhe nhét =))

Last edited by a moderator:
tạm dịch là : PHẦN MỀM xxx CHUYÊN NGHIỆP - CHỈ DÀNH CHO PHỤ NỮ :( ặc.... khuyến cáo là Soft này chỉ để test cho vui chứ ko nên làm thật bởi vì chỉ cần sử dụng 1 lần là các bác tiêu tùng cái điện thoại luôn ... nhe nhét =))

Không bik cho nó vào " ủng hay túi nilon " hả =))

Nghe mấy b nói cứ Giật giật rung rung chấc dc ít bữa là hỏng mất cục rung và pin nữa chứ.nhưng để đáp ứng tính tò mò nên test thử phát xem sao

Back