• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm nháy máy đây:D

Status
Không mở trả lời sau này.
Có một cách nữa chống nháy máy: Chuyển hướng cuộc gọi vào máy cảnh sát 113 (phải thêm cả mã vùng, ví dụ 04113). Nhớ là chỉ trong khoảng thời gian có nhiều cuộc nháy máy. Khi đó CS sẽ có cuộc gọi lại phía máy nháy. Tôi đã dùng cách này khá hiệu quả. Hạn chế: chỉ dùng được đối với thuê bao trả sau

Có một cách nữa chống nháy máy: Chuyển hướng cuộc gọi vào máy cảnh sát 113 (phải thêm cả mã vùng, ví dụ 04113). Nhớ là chỉ trong khoảng thời gian có nhiều cuộc nháy máy. Khi đó CS sẽ có cuộc gọi lại phía máy nháy. Tôi đã dùng cách này khá hiệu quả. Hạn chế: chỉ dùng được đối với thuê bao trả sau

cha! chuyển máy vào 113 có ngày 113 tìm bạn thật à! Vụ này chắc không được đâu

Đừng chết vì thiếu hiểu biết:D

cha! chuyển máy vào 113 có ngày 113 tìm bạn thật à! Vụ này chắc không được đâu
he he, có lần tôi chuyển cho Giám đốc Sở Công An rồu đoá. Tội nghiệp thèng í, không biết có bị sao không nữa, máy tôi và máy của GĐ, chỉ khác nhau 3 con số đuôi

he he, có lần tôi chuyển cho Giám đốc Sở Công An rồu đoá. Tội nghiệp thèng í, không biết có bị sao không nữa, máy tôi và máy của GĐ, chỉ khác nhau 3 con số đuôi

Không Spam bài ở đây bạn nhé, vấn đề không liên quan thì bạn nên trao đổi qua pm, chúc vui vẻ.

Những vấn đề quá xa với chủ đề chính các bác hạn chế đề cập tới nhá:|

Đây là đoạn script của Mr phap_su ( chả bít bác tên gì cả mà cảm ơn ) đã edit lại , khắc phục một số lỗi. Đây là nguyên văn lời bác ý.

Đây là bản cải tiến của PS nè. Scrip sẽ kô bị ngưng nữa chừng khi Victim ấn phím hũy cuộc gọi.

Scrip này PS set thời gian đổ chuông khoảng 20s. Nếu Victim ấn phím nghe, thì scrip tự ngắt và nhá lại ngay tức khắc. Tuy nhiên thời gian nó sẽ tự ngưng nhá máy khoảng 5-10s ( hjhjhj, lúc đó Victim sẽ tưởng mình ngưng nhá máy, sẽ cất Đt vào túi):D rồi mới nhá tiếp

Scrip này, PS chỉnh sửa trực tiếp trên N73 bằng x-plore. Nên chạy ổn định trên N73. Còn những dòng khác thì PS hem biết ( N70 thì kô chạy được Scrip này)

http://www.zshare.net/download/191541484aecf982/

Mọi người test thử cho ý kiến

Nguồn: Ledmobile.net

Những vấn đề quá xa với chủ đề chính các bác hạn chế đề cập tới nhá:|

Đây là đoạn script của Mr phap_su ( chả bít bác tên gì cả mà cảm ơn ) đã edit lại , khắc phục một số lỗi. Đây là nguyên văn lời bác ý.

Nguồn: Ledmobile.net

Cái gì vậy em nói luôn đi gì mà phải bắt anh down về tex thử, cái đó tex kiểu gì không hướng dẫn sao biết chep vào đâu?

tải cái script của Mr phap_su tải đc về nhưng bị lỗi ko giải nén đc. bác up lại cho anh em thử xem sao. Thấy có vẻ hay

tải cái script của Mr phap_su tải đc về nhưng bị lỗi ko giải nén đc. bác up lại cho anh em thử xem sao. Thấy có vẻ hay

Mình thử lại rồi mà tải về giải nén bình thường có gì đâu,

không, tải cái phần mềm nháy máy ấy, mình không tải đc là sao, các bạn test dùm mình cái

Status
Không mở trả lời sau này.
Back