• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm xem và giải nén file SIS

thanhnam711

một phần mềm đơn giản mà hiệu quả để xem nội dung bên trong của file sis.

Ví dụ xem file PowerMPP3_1.06.sis

Nó chỉ gồm 2 chức năng:
- Xem các tập tin bên trong file sis với đầy đủ đường dẫn
- Extract file sis thành các file riêng lẻ theo đúng đường dẫn của các thư mục khi cài đặt.

Phần mềm này sẽ giúp ích cho các bạn khi muốn xem file sis được cài đặt như thế nào, cũng như khi cần chỉnh sửa các nội dung file sis như thay hình nền, icon chương trình (Walkman, powerMP3, Iphone lock,...)

Phần mềm này không cần cài đặt, nhấn đúp vào là nó sẽ tự chạy

Chỉnh sửa cuối:
đúng rồi muốn gì thì vào đúng khu vực đó. như vậy diễn đàn đở lộn xộn hơn :-??

Mình search trên google bàn SISware 4.8 nó toàn bắt mua bằng $.Còn bản 4.7 trên diễn đàn thì nó bắt update.Mình update xong nó vẫn là bản 4.7.Hix

Các bạn cho mình hỏi, dùng phần mềm này có sửa được nội dung để sử dụng cho các đời máy khác không, vd: mình muốn dùng answering machine nhưng pm này chỉ hổ trợ tốt cho dòng máy 9.1 còn máy mình là 5700 thuộc 9.2 nên không sử dụng được phần phát nhạc khi có cuộc goi tới. Các bạn biết chỉ cho mình nha! thanks!!!!

Các bạn cho mình hỏi, dùng phần mềm này có sửa được nội dung để sử dụng cho các đời máy khác không, vd: mình muốn dùng answering machine nhưng pm này chỉ hổ trợ tốt cho dòng máy 9.1 còn máy mình là 5700 thuộc 9.2 nên không sử dụng được phần phát nhạc khi có cuộc goi tới. Các bạn biết chỉ cho mình nha! thanks!!!!

Không được nha bạn. Đây chỉ là PM dùng để đóng gói và giải nén file sis, nếu muốn sửa chữa thì cần có kiến thức lập trình.

Back