• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phiên bản X-plore 1.22 dùng đến hết 31-12-2039 đây!

Status
Không mở trả lời sau này.
Cài đi cài lại thì cái này vẫn cứ hơn, dùng ổn định không bị đá văng ra ngoài hay không vào được, lại còn dùng đến già :D :D
Mà cài bản built hoàn chỉnh chữ hiện to hơn, đẹp hơn, chứ làm bằng cách bấm 800 chữ nhỏ lắm.

Cài đi cài lại thì cái này vẫn cứ hơn, dùng ổn định không bị đá văng ra ngoài hay không vào được, lại còn dùng đến già :D :D
Mà cài bản built hoàn chỉnh chữ hiện to hơn, đẹp hơn, chứ làm bằng cách bấm 800 chữ nhỏ lắm.

Máy bản của troly làm có cần bấm 800 dâu bạn nè?:O:))

xin cho hỏi. Làm sao để thấy được các file bắn Bluetooth vậy. Giờ bộ nhớ máy đầy mà kô bít cách xóa

xin cho hỏi. Làm sao để thấy được các file bắn Bluetooth vậy. Giờ bộ nhớ máy đầy mà kô bít cách xóa
Trong xplore ấn phím 4 rồi...xóa or move or copy tùy ý!
Posted via Mobile Device

Bạn vào tùy chọn/công cụ/tin Bluetooth thì nhìn thấy các tin nhắn qua Bluetooth thôi! chúc thành công.:D

cái này ko vào được file ẩn.làm thế nào hả bạn.

Để vào được file hệ thống và chỉnh sửa thì máy bạn phải Hack thành công, còn thấy các thư mục ấn thì bạn mở X-lore lên xong bấm phím số 0 sau đó tích vào mấy ô Show. Chúc bạn vui vẻ.

Ai muốn sài tiếng Việt thì đầu tiên down cái này về View attachment 105710 sau đó giải nén được thư mục "LCG Lang", chép cả thư mục vào ổ E:\
Còn file này View attachment 105711 giải nén được Data.dta, chép đè vô ?:\private\a0000bcd\Explorer\

Sau đó vô Conguration chỉnh ngôn ngữ là Vietnamese, thoát ra vô lại là đc, nếu chưa thấy hiển thị tiếng Việt đúng thì vào mục About (thông tin) bấm tổ hợp phím 800 là sẽ thấy đc tiếng Việt hoàn chỉnh

Xin lỗi vì 1 vấn đề này mình đã hỏi nhiều topic nhưng thực sự mình mãi chưa làm được . Đây có lẽ là câu hỏi cuối của mình về vấn đề này, mod thông cảm giùm nha .

Mình chép thư mục LCG Lang này vào ổ E thì đc tiếng việt rùi nên hok chép file Data.dta chủ topic đính kèm vào ?:\private\a0000bcd\Explorer\ nữa . Mình muốn hỏi là file data đó có quan trọng ko , vì mình ko chép vào nó vẫn hiển thị đc tiếng việt rùi và trc mắt chưa có lỗi gì :(

Xin lỗi vì 1 vấn đề này mình đã hỏi nhiều topic nhưng thực sự mình mãi chưa làm được . Đây có lẽ là câu hỏi cuối của mình về vấn đề này, mod thông cảm giùm nha .
Mình chép thư mục LCG Lang này vào ổ E thì đc tiếng việt rùi nên hok chép file Data.dta chủ topic đính kèm vào ?:\private\a0000bcd\Explorer\ nữa . Mình muốn hỏi là file data đó có quan trọng ko , vì mình ko chép vào nó vẫn hiển thị đc tiếng việt rùi và trc mắt chưa có lỗi gì :(
File đó là file icon cây thư mục, hiển thị icon file tr0ng xplore!

Posted via Mobile Device

ban ơi mình dung N82,đã hack đc!trong bươc hack co fan đánh dâu vao 4 ô dể hiện những file ẩn,hack xong rồi minh bỏ tich 4 ô y đc không? hoặc mình cài lại bản viêt hóa có ảnh hưởng gì đến hack fone k? va mình muốn di chuyên mây icon xplore capson capsoff vao 1 thư mục tự tạo có ảnh hưởng j k?thank

ban ơi mình dung N82,đã hack đc!trong bươc hack co fan đánh dâu vao 4 ô dể hiện những file ẩn,hack xong rồi minh bỏ tich 4 ô y đc không? hoặc mình cài lại bản viêt hóa có ảnh hưởng gì đến hack fone k? va mình muốn di chuyên mây icon xplore capson capsoff vao 1 thư mục tự tạo có ảnh hưởng j k?thank

Bạn có thể cài bản khác không ảnh hưởng gì cả, cứ xóa hết đi sau đó chỉ cần cài lại cái ROMPatcher để dùng thôi.

Sự khác nhau giữa bản full và bản trial của PM này là ở chỗ : Đối với bản trial thì sau khi khởi động PM thì bạn phải chờ 3s sau đó mới được sử dụng và phải chờ 3s sau đó mới thoát được PM. Còn lại thì bạn sẽ không bị gặp rắc rồi gì khi sử dụng PM trial này ! vì vậy theo mình nghĩ các bạn dùng PM trial cũng ko sao hết. Vì PM trial sẽ được cập nhật phiên bản mới liên tục và bạn sẽ được sử dụng các chức năng mới của nó !!! (bản thân mình cũng đang sử dụng PM trial) Phiên bản mới nhất bây giờ đang là Version: 1.34

Sự khác nhau giữa bản full và bản trial của PM này là ở chỗ : Đối với bản trial thì sau khi khởi động PM thì bạn phải chờ 3s sau đó mới được sử dụng và phải chờ 3s sau đó mới thoát được PM. Còn lại thì bạn sẽ không bị gặp rắc rồi gì khi sử dụng PM trial này ! vì vậy theo mình nghĩ các bạn dùng PM trial cũng ko sao hết. Vì PM trial sẽ được cập nhật phiên bản mới liên tục và bạn sẽ được sử dụng các chức năng mới của nó !!! (bản thân mình cũng đang sử dụng PM trial) Phiên bản mới nhất bây giờ đang là Version: 1.34

3s thì chờ đợi được bạn à, nhưng khổ nỗi là dùng thời gian nó tự văng ra đấy chứ.

3s thì chờ đợi được bạn à, nhưng khổ nỗi là dùng thời gian nó tự văng ra đấy chứ.

Đang dùng thì bị văng hả anh MinhThang.
Em không thấy bị đâu, chỉ phải chờ 3s thôi.

Posted via Mobile Device

Mình mua con N95 này được hơn 1 năm rồi và cũng có nghĩa mình dùng PM này hơn 1 năm rồi, mình cập nhật phiên bản mới liên tục và chưa bao giờ mình bị văng ra cả !!!

ban minhthang ơi,cai cai rompatcher j bạn bảo có nhất thiết fai xóa hêt capsoff capson va xplore không,hay cứ để hết cho nặng máy hii?thank

ban minhthang ơi,cai cai rompatcher j bạn bảo có nhất thiết fai xóa hêt capsoff capson va xplore không,hay cứ để hết cho nặng máy hii?thank

Cái đó thì tùy bạn, còn cái X-Plore thì bạn ko nên xóa. Vì mình sẽ phải dùng đến nó liên tục mà

Xóa sạch sẽ đi, cài lại bản Xplore của Topic này và cái ROMPcher nữa là đủ.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back