• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phòng xưng tội

Status
Không mở trả lời sau này.
Bạn bè và Hưng Yên yêu dấu..;) ... Thủy nhớ mọi người quá !:(( :((

Chúa ơi ! Con lại tự làm mình buồn ... Xin chúa " tha tội" lần này, lần sau con lại thế=D> ;;) :)) :p

oắc oắc. có mỗi như vậy mà đến 5 trang, lỡ mang lỗi rùi sửa lỗi bằng đóng góp cho web đi nhé! không biết j như mình thì chịu khó đọc những gì mà web quy định!

Hôm nay vào mua được 1 con HTC P3300 với giá rẻ vì ké Man tội lỗi tội lỗi ..(^_^)

Em vừa mới đăng ký làm member chẳng post được tí bài nào toàn đọc các chủ đề rồi trả lời thì có phải là spam ko ạ? Nếu phải thì tức là em có tội vậy xin được xá tội và mong các bác chỉ giáo giúp em với.:) :) :)

Em vừa mới đăng ký làm member chẳng post được tí bài nào toàn đọc các chủ đề rồi trả lời thì có phải là spam ko ạ? Nếu phải thì tức là em có tội vậy xin được xá tội và mong các bác chỉ giáo giúp em với.:) :) :)

Lần sau viết tiếng việt có dấu thì sẽ ok thôi. :D Học hỏi không bao giờ là xấu cả. Nhưng học hỏi phải theo quy định thì mới không làm phiền mọi người. :D

Chúa ơi ! Sao con Thấy Ca Yingzhou nhiều sao thế ạ.
Chúa nói ca cho con Mấy Sao .. xem chơi coi !
Con có mỗi sao !!!!!!!!!! à

Tha tội cho con vì Noel này con hẹn đi chơi nhìu wá! (4 nơi lận) :-?? :-?? :-?? :)) :)) :)) :))

Xin tha tội, Offline kỳ này mình đi có 1 mình + đứa em, tội lỗi quá ;;)

sao nhiều người tội lỗi thế nhỉ?
mình ko có tội gì để xưng cả :(
buồn quá

Tha tội con dạo này lặn mất tăm.
Con hứa khi đã way trở lại thì thiệt là woành woành tráng tráng hé...hé...

Tha tội con dạo này lặn mất tăm.
Con hứa khi đã way trở lại thì thiệt là woành woành tráng tráng hé...hé...

Mong phật bà quan âm tha lỗi cho Bete " Amen " =)) =)) =))

con đã bị mất hạng,ko còn trong top nữa,có tội quá,sẽ cố gắng để trở lại vị trí top

Con hứa sẽ leo lên top, qua mặt cả Man Quang, chắc tội lỗi đầy mình.

Tha tội con hôm nay vào cty làm việc là chính mà chơi thì lại là... mười :D

tha tội cho con hôm qua bỏ lỡ 1 cuộc cá độ trên PV,làm mất đi 1 khoản tiền khá khá

Status
Không mở trả lời sau này.
Back