• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phòng xưng tội

Status
Không mở trả lời sau này.
Tha tội em Te hôm nay cứ hay ước giá mà mấy cái dị ứng của em Te có chân chạy wa con mắm thúi ở Cty
>:) >:) >:)

Tội con lớn lắm, xưng mãi ko hết, tội lớn nhất là: con chưa nghĩ ra tội của mình! Thế đấy, đời lắm kẻ ko biết điều!

xưng tội... con xin chúa tha tội cho con... hồi nhỏ con hay tè bậy ngoài đường... giờ nhớn mới pít xưng tội... nam mô lậy phật thánh ala tha tội cho con

Tha tội hôm nay em Te đã sử dụng 8 giờ vàng ngọc ở cơ quan để...vẽ khủng long
^_________________________^

huhu...tha tội cho con vì con đã làm 2 người phụ nữ mà con yêu quý nhất phải rơi lệ vì con...

bạn đã quy phạm công ước vì xin Chúa tha tội trong đây

xưng tội... con xin chúa tha tội cho con... hồi nhỏ con hay tè bậy ngoài đường... giờ nhớn mới pít xưng tội... nam mô lậy phật thánh ala tha tội cho con

haha bắt quả tang bạn này vi phạm công ước Topic nhé...
huhu...tha tội cho con vì con đã bắt lổi bạn,và con cũng đã làm 2 người phụ nữ mà con yêu quý phải rơi lệ vì con...

Last edited by a moderator:
Hôm nay mình đã làm điều gì sai hay sao mà trong lòng cảm thấy ko được vui thế này, mong ấy tha lỗi cho mình........

Tha tội em Te cả buổi sáng hôm nay vác dao đi cưa 1 mod của PV mà hỏng chịu làm việc
^__________________^

Hôm nay post nhiều bài quá, tha tội cho em :))
Thích nhất câu của bete: Mình vì mọi người, mọi người coi mình như mọi :))

Tha tội cho tôi vì chót si mê một ngừoi tình lãng mạn, thẳng thắn , ngỗ ngựoc nhưng đáng yêu

Tha tội em Te hôm nay ép mí người bạn đi ra Galaxy coi...hoạt hình ^^

Tha tội em Te vừa mới lồm cồm bò dậy đã 8 với chai ^^

Status
Không mở trả lời sau này.
Back