• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photobook 1.41b -1.41c - Có sẵn ngôn ngữ Việt Nam

Đả test. Ok làm full được theo cáck đó của phuogxih. Mải là 14ngày. Hi

Mỗi lần add đựơc thêm 2 ngôn ngữ,chắc đã xong phần kiểm chứng về việc thêm ngôn ngữ.
Bản final sẽ là bản 12 ngôn ngữ và sửa lỗi trong sao chép của mục Yêu thích

Đang dùng phiên bản 1.41.b cập nhật thì nó lại báo là phiên bản mới nhất, và phiên bản trước đó là 1.40. :-?

Phiên bản 1.41c đã thêm ngôn ngữ việt nam luôn không cần việt hóa chắc ace việt hóa bị thất nghiệp :)):)):))

Cuối cùng thì LCG cũng phải thêm ngôn ngữ Việt vào. \-/ > Hết dám xem thường người Việt nữa nhé=))

Tại nó thấy anh em SymPViet vất vả quá đó mà.

Không phải đâu chú Thắng
Vì bị Add nick đó=))

Ha ha,... Nhưng vẫn bị add đó anh... rõ ràng có hỗ trợ tiếng Trung nhưng chắc dịch ko chuẩn nên một dịch giả Trung Quốc đã dịch lại...

Hjx. Mấy bác kiếm đâu mấy bản v1.41 a b c d dza. M thấy Trang chủ lcg có v140 ah.

Chắc bên V2 phàn nàn vụ này thôi, V3 có thấy ai nói đâu. Ặc

tại vì v3 toàn là cao thủ vh dùng vh quen rùi lên không để ý ấy mà phải công nhận những pmềm có tiếng việt thì anh em đỡ phải vất vả vh nữa!

vậy bây giờ nước ngoài người ta cho luôn ngôn ngữ việt nam luôn hả ta.vậy là việt nam đang được gia nhập vào trong ứng dụng của tụi nước ngoài rồi.

Vậy giờ lỡ cài bản 1.41c vào và chạy mấy ngày rồi, giờ muốn làm cho 14 ngày vĩnh viễn thì phải làm sao bạn ?

Back