• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PhotoRite SP - Phần mềm chụp, chỉnh sửa hình ảnh Pro

Mình dùng n86. Trên wed nó mình vẫn thấy hỗ trợ mà. Mình tải về dùng bt. Chỉ vướng cái k3ygen :(
Posted via Mobile Device

Thế thì bạn có thể dùng cách này:

1/ Bạn down bản cờ rờ theo link dưới đây.
http://www.mediafire.com/?vk5wz2mkeyo

2/ Bạn down tiếp file ngôn ngữ do mình VH đính kèm phía dưới rồi chép đè vào thư mục: !\resource\app (!: là ổ đĩa cài đặt, nên là ổ E)

PS: Trước khi chép đè bạn phải bật cap off (hoặc disable cap trong RomPatcher) nha. :D:D

Chúc thành công. :)):)):))

Chỉnh sửa cuối:
cái gì chứ thank thì đơn giản :D. Đang test. Mò mẫm cả đêm down hết bản này đến bản khác mà ko đc :(. Có cái thì no image có cái thì no photo =))

Nếu bạn quyết tâm dùng pm này theo mình giờ chỉ còn cách dùng bản V6.11 C.Rack mà thôi. Bản v6.11 trên mạng rất nhiều đấy.

Mình cũng thấy lạ là: Cáy mem khác down về dùng vô tư, máy của bạn lại bị nhỉ... Hay là 4mat lại xem sao? ...

Cái này cập nhật prame tại trang chủ có hao nhiều money ko bác chủ thớt.

Vấn đề money được quyết định (theo mình nghĩ) là do bạn tải bằng đường nào (GPRS hay WLAN). Chứ việc tải về thì server của nó không tính phí đâu.

Chúc vui

Bản này được cái là thêm một số phím tắt khi sử dụng nên mình thấy tiện hơn bản trước.

sao mình cài vào thành công nhưng tới phần key khi mở thì nó báo là ko có image rồi bị văng ra ngoài.mình xài n96.Mong các bạn giúp đỡ mình.Thank trước nha

Mình seach rồi thấy bản 6.11 của bạn Caominh nhưng ko thấy link down.Bạn nào có up lên cho mình xin với.Thank trước nha

Posted via Mobile Device

giúp người giúp cho trót đi bạn up lên dùm media đi link mega mình down bằng Đt kô được.thank

Muốn có pm ưng ý thì phải chịu khó chứ bạn. Ai lại đòi hỏi như thế. Mình phải tự khắc phục khó khăn chứ :D:D

bạn ui, sao mình cài vào máy no cứ báo lổi hoài, bạn co cách nào cài hok, chỉ mình với, mình đang sài N73 mà bạn cho mình hỏi thêm, thí dụ bản này mình hok sài được minh co thể dùng những fram của bạn cài vào những bản Photoride khác được ko.

Chỉnh sửa cuối:
bạn ui, sao mình cài vào máy no cứ báo lổi hoài, bạn co cách nào cài hok, chỉ mình với, mình đang sài N73 mà bạn cho mình hỏi thêm, thí dụ bản này mình hok sài được minh co thể dùng những fram của bạn cài vào những bản Photoride khác được ko.

Bạn phải nói bị lỗi gì chứ? :D. Theo mình thấy N73 cài và dùng tốt

Back