• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Picture gallery's Exit mod Button

Caohieu88

Các Button Exit đã trở nên khá thân thuộc trong các máy UIQ3 rồi, và đây là Mod Exit Button của Piture Gallery của tác giả người Philippines Ron_Emo_Punk. Các bạn tải về giải nén và copy vào C\Resource\Apps nhé.

Cái này cũng hay, cám ơn bạn đã chia sẻ!
Bạn chia sẻ luôn cho mình THEME bạn đang dùng được không? Mình kết rồi đấy!:D

Xin lỗi bạn Rockmeout, cái hình này mình lấy trên Ipmart thôi, còn theme này là của tác giả DSMA, nhưng mình vẫn chưa tìm thấy. Thôi thì tặng bạn mấy bộ theme của RD_Singh mà mình đang dùng, khá ổn, có khi còn đẹp hơn của DSMA ý chứ. Khi nào gặp thì mình sẽ Post lên cho bạn.

Các Button Exit đã trở nên khá thân thuộc trong các máy UIQ3 rồi, và đây là Mod Exit Button của Piture Gallery của tác giả người Philippines Ron_Emo_Punk. Các bạn tải về giải nén và copy vào C\Resource\Apps nhé.

sao các bạn ko làm THOÁT cho những bạn dùng tiếng Việt như mình thì hay

Không biết cái này mod cho dòng máy nào chứ em cài cho P1i thì không có tạc dụng

Không biết cái này mod cho dòng máy nào chứ em cài cho P1i thì không có tạc dụng

có thể do bạn làm sai hoặc lúc copy nó không cho bạn đè lên file cũ. Chứ mình đang sử dụng p1i và p990i hoạt động tốt mà.

Chỉnh sửa cuối:
mình thử copy igalery.r10 trong máy ra dùng hexasistan đổi từ help sang exit mà ko được bấm chọn exit nó vẫn hiểu là help

Back