• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PM FOMATTING Ổ E KHÔNG MẤT DỮ LIỆU

Thành viên mới mà mod. Chắc chưa biết cảm giác mang máy ra care chờ đợi 1 tuần, 2 tuần. Hjhj chắc a bạn đó nghĩ như v1, v2.

có thể mới trong PV thôi bạn nhưng bạn đừng nói kiểu như bạn ấy ko biết gì . Mình góp ý thế đừng nóng mắt nhé :D

ủa cho e hỏi tí cái python e cài trên ổ e rùi cái nì cài ổ e mà 4mat thì đc ko hã các a

ủa cho e hỏi tí cái python e cài trên ổ e rùi cái nì cài ổ e mà 4mat thì đc ko hã các a

Bạn cài vào ổ E thì 4mat cái gì? Trừ n96, 97 có ổ F thì bạn 4mát đc. Nói chung là cài vào máy để 4mat thẻ nhớ. Nhưng tốt nhất là xóa thủ công cho chắc.

Đã test pm hoạt động rất tốt, hài 1 chỗ em cài pm ở ổ E, thế nhưng trong lúc format ổ E mà không bị báo lỗi gì :-?, tuy nhiên khi format xong thì pm đã bị del như các pm khác. =))

Đã test pm hoạt động rất tốt, hài 1 chỗ em cài pm ở ổ E, thế nhưng trong lúc format ổ E mà không bị báo lỗi gì :-?, tuy nhiên khi format xong thì pm đã bị del như các pm khác. =))

chắc các chủ topic phải đính chính lại hd mất. Mình phải thử giống bạn xem sao.

Cho mình hỏi như n96 thì thẻ nhớ là ổ F thì mình dùng PM này nó format ổ F hay vẫn format ổ E?Cái gì dám thử chứ mấy cái vụ format này thì ko dám rồi.Mong anh em giúp đỡ.Thank.

Cho mình hỏi như n96 thì thẻ nhớ là ổ F thì mình dùng PM này nó format ổ F hay vẫn format ổ E?Cái gì dám thử chứ mấy cái vụ format này thì ko dám rồi.Mong anh em giúp đỡ.Thank.

tốt nhất b bật truy cập hệ thống patch open4all . Rồi xóa thủ công cho chắc. Vì folder Data đâu cần yóa đâu b

Back