• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PM Giả lập Vbag v1.25và Vnes v1.11 VH Trunghuy90

có xàj nhưng bị đơ máy nên xóa rồj vì cáj đó mà fảj 4mat đến 6lần . Bjờ mình xàj cáj fullkastorenable trong RPDomain xài theme effect đó ko biết có ảnh hưởng gì ko huy? Giúp mìh với.

có xàj nhưng bị đơ máy nên xóa rồj vì cáj đó mà fảj 4mat đến 6lần . Bjờ mình xàj cáj fullkastorenable trong RPDomain xài theme effect đó ko biết có ảnh hưởng gì ko huy? Giúp mìh với.

để tránh loãng topic bạn gọi vào số đt của mình ở chữ kí bên dưới.mình sẽ giải đáp cho!

thui giúp mìh 1câu đi. Mìh ko quen nói chuyện với con trai. Làm ơn đi. Mấy anh mod thông cảm cho em nha.

thui giúp mìh 1câu đi. Mìh ko quen nói chuyện với con trai. Làm ơn đi. Mấy anh mod thông cảm cho em nha.

ah.... Bạn nên dùng rompatche 2.03 cài vô máy... Bản này ổn định nhất, xài c2z thì vào box ứng dụng python xem kỹ hướng dẫn cài...
Có khi làm sai gì đó thì sao...

Em chơi ok trên e71 nhưng chơi đc 1 lúc thì nó baó gì đó như ảnh dươí em đã lấy key đúng r :(
Bác chủ tôp xem hộ với
Em đã nhập key đungs của maý r

Em chơi ok trên e71 nhưng chơi đc 1 lúc thì nó baó gì đó như ảnh dươí em đã lấy key đúng r :(
Bác chủ tôp xem hộ với
Em đã nhập key đungs của maý r

chắc chắn là sai key rồi!
Bạn đăng kí lấy key lại nhé!
Hoặc nhập lại key thật chính xác 1 lần nữa xem sao?

chắc chắn là sai key rồi!
Bạn đăng kí lấy key lại nhé!
Hoặc nhập lại key thật chính xác 1 lần nữa xem sao?

em nghĩ pm lấy key có vấn đề... Em từng thử lấy key lại và key sai
Khj key sai sẽ có 1 dãy số "0" ở cuối...
Khi đúng thì key sẽ có đuôi "....01234567..."

em nghĩ pm lấy key có vấn đề... Em từng thử lấy key lại và key sai
Khj key sai sẽ có 1 dãy số "0" ở cuối...
Khi đúng thì key sẽ có đuôi "....01234567..."

đúng rồi đó bạn!
Key đúng luôn có đuôi là...0123456789 đằng đuôi!

Sao lau qua ko thay ai post ver 1.40 z ta.ai co up len nhe.thank

đấy là vboy , chơi game .GB .GBC hay đại loại như thế.. Game này giang hồ đồn ít, game thì k pít hay không.
Đã xem xét thêm...
Game vboy này không có bản crack, game cũng rất chán đời,

Chỉnh sửa cuối:
game hay dành cho fan của hệ máy cầm tay Gameboy bạn à
Và mình đảm bảo nếu fan của game chiến thuật theo lượt thì chắc chắn bạn phải chơi cái này
Mà nói thẳng luôn đầy game hình ảnh nó đẹp gấp vạn lần game java
@cHO Nên bạn đừng nói game chán đời

game hay dành cho fan của hệ máy cầm tay Gameboy bạn à
Và mình đảm bảo nếu fan của game chiến thuật theo lượt thì chắc chắn bạn phải chơi cái này
Mà nói thẳng luôn đầy game hình ảnh nó đẹp gấp vạn lần game java
@cHO Nên bạn đừng nói game chán đời

bạn nên nhìn kĩ bài mình.. Bạn đã chơi game giả lập "vboy" chưa?.. Chắc chắn là chưa..
Ý mình là game "vboy" chán đời chứ không nói game "vbag" hay "vnes"

Ah.. Anh Trung Huy Xem lại, kia là pm vsun và vbag chứ đâu phải vnes, anh tìm giúp em bản vnes EN đã crack được không? Thanks.. Mà không cần crack cũng đc, miễn là EN

mình cài vào báo lỗi nhỉ, đã sign rùi ma` <hay la` cái này phải hack phone mới được các bác nhi??

Anh trunghuy xem tình hình thế nào rồi giúp em đi, kái vnes chết tiệt này ngôn ngữ nằm trong hình ảnh, em bó tay,.. Mà tìm cũng không ra bản en . Hjx hjx

Anh trunghuy xem tình hình thế nào rồi giúp em đi, kái vnes chết tiệt này ngôn ngữ nằm trong hình ảnh, em bó tay,.. Mà tìm cũng không ra bản en . Hjx hjx

bạn thử up bản của bạn lên mình xem nào!
Độ này đang bận đám cưới nên bận rộn quá!

Back