• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PM giữ im lặng cho bạn

minhkhoa2007

Ứng dụng cho phép bạn trả lời điện thoại cho người gọi... bởi những tùy chọn được tạo sẳn cho những sự đáp lại, theo từng tình huống khá hay.
Bạn có thể lựa chọn những câu trả lời bằng chính giọng nói của mình (đã được ghi sẳn trước đó) hay lựa chọn giọng nam hoặc nữ khác từ chính chương trình...

Last edited by a moderator:
Cái này dùng thử trong 60 ngày,có gì thì mình sẽ thông báo license number sau nhé.

Sau 60 ngày muốn sài tiếp thì a ghỡ ra và cài lại. Hoặc là online để lấy license
...when the 60 days trial ends up, either reinstall for 60 more days (do it again and again every 60 days) or go online for a free licence for life.

hình như ko có answer machine thì phải,mỗi lần người ta gọi lai thì phải ấn nút mới answer,ai test xong cho mình ý kiến nha

Ứng dụng cho phép bạn trả lời điện thoại cho người gọi... bởi những tùy chọn được tạo sẳn cho những sự đáp lại, theo từng tình huống khá hay.
Bạn có thể lựa chọn những câu trả lời bằng chính giọng nói của mình (đã được ghi sẳn trước đó) hay lựa chọn giọng nam hoặc nữ khác từ chính chương trình...

bộ sản phẩm này chỉ dùng đựoc trong 60 ngày.Bản DEMO xài trial

Ok thôi,các bạn vào PM,vào option sẽ hiện ra dòng gì đó hình như là Get free license, sau đó bấm vào dòng này sẽ kết nối wifi hoặc GPRS(cái này thì mình kết nối wifi),sau đó sẽ tự động nhảy vào 1 trang web,các bạn chỉ cần bấm vào chữ Get it(mình nhớ là vậy) thì sẽ license được thôi. Cũng dễ thôi các bạn,chúc thành công

Chỉnh sửa cuối:
bạn ơi pm này có thể trả lời tự đông đc ko ah. mình nghe một bạn nói là phải nhấn nút answer nó mới trả lời mà

các bác ơi, em làm theo chỉ dẫn để lấy license nhưng trang web do báo error rồi, mần sao để lấy được vậy các bác???? Hic

các bác ơi, em làm theo chỉ dẫn để lấy license nhưng trang web do báo error rồi, mần sao để lấy được vậy các bác???? Hic

bạn lấy Giấy phép mà web báo lỗi ,xem thử nó báo lỗi gì lỗi truy cập hay lỗi do nhà cung cấp mạng?

Back