• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PM Gọi điện thoại qua Bluetooth - Biến điện thoại thành bộ đàm

na501

Phần mềm này giúp bạn gọi điện qua đường truyền bluetooth của điện thoại. 2 điện thoại sau khi cài phần mềm này và cùng bật bluetooth sẽ chở thành 2 chiếc bộ đàm cầm tay giúp bạn liên lạc thay vì phải gọi điện (trong phạm vi của bluetooth)

Tương thích: S60V3 FP2 , S60V5

Cách sử dụng:
  • Chạy phần mềm và để ở chế độ Active
  • Chọn Option Refresh để tìm kiếm thiết bị kết nối
  • Chọn CSK-”Discover services” để kiểm tra xem máy kia có hỗ trợ gọi điện qua bluetooth không
  • Sau đó nhấn phím gọi bình thường, (hoặc dùng Option-Call)
  • Sau khi cuộc gọi đã được thiết lập bạn có thể nhấn và giữ phím gọi để đàm thoại (giống như gọi bộ đàm vậy - tức là người này gọi thì người kia nghe)
Tùy thuộc vào phạm vi kết nối bluetooth mà bạn có thể sử dụng phần mềm này :-/

Có thể nhiều người thấy phần mềm này không có nhiều tính ứng dụng thực tế nhưng cứ thử nghịch chút cho nó vui :D

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?mdqky1zdjl0[/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối:
phạm vi 10m thì gọi nhau í ới cho xong . Phần mềm này hay nhưng chắc ít ai xài

phạm vi 10m thì gọi nhau í ới cho xong . Phần mềm này hay nhưng chắc ít ai xài

Có ban chia sẻ phần mềm mới phải cổ vũ chứ,ai lại thế :D mình thấy cũng hay đấy chứ,nhỡ đâu cô hàng xóm sát vách thì làm sao,có cái này cũng hay,các bạn SV ở ký túc cũng tiết kiệm được khối tiền vì nhác ;))
Cám ơn chủ topic đã chia sẻ!!!

Xin phép chủ thớt up file trực tiếp lên DĐ. Tiện cho ae nào online mobile chưa down đc tại MF.

Phần mềm này giúp bạn gọi điện qua đường truyền bluetooth của điện thoại. 2 điện thoại sau khi cài phần mềm này và cùng bật bluetooth sẽ chở thành 2 chiếc bộ đàm cầm tay giúp bạn liên lạc thay vì phải gọi điện (trong phạm vi của bluetooth)
Tương thích: S60V3 FP2 , S60V5...
Posted via Mobile Device
Ung dung tuyet voi nhat la trong...thi hoc ky >:)

Có phần mềm này đó bạn ạ ;;)

có ah. up lên cho anh em xin với. điện thoại mình có wifi. hì. mà tiếc là "nhỏ" phải có điện thoại tốt tốt và đã bị mình dụ dỗ cài phần mềm này nữa chứ không thì vẫn bất khả thi như thường.

có ah. up lên cho anh em xin với. điện thoại mình có wifi. hì. mà tiếc là "nhỏ" phải có điện thoại tốt tốt và đã bị mình dụ dỗ cài phần mềm này nữa chứ không thì vẫn bất khả thi như thường.
Tí nữa mình post lên cho

Posted via Mobile Device
Ung dung tuyet voi nhat la trong...thi hoc ky >:)
Leetran72 cong nhan gang to thiet :D Thi cu ai cho dem theo mobile vao phong thi-mobile to dung nhu the thi rat de bi phat hien lam do.Soft nay se rat tuyet neu co cai bluetooth (than ky) hoat dong trong pham vi rong nhu (VN) chang han :D Va luc do cac nha mang nen dao ho tu chon minh luon di :D
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:
Leetran72 cong nhan gang to thiet :D Thi cu ai cho dem theo mobile vao phong thi-mobile to dung nhu the thi rat de bi phat hien lam do.Soft nay se rat tuyet neu co cai bluetooth (than ky) hoat dong trong pham vi rong nhu (VN) chang han :D Va luc do cac nha mang nen dao ho tu chon minh luon di :D
Posted via Mobile Device
Đợi đến khi Bluetooth 3.0 ra đời chắc ý tưởng của bạn có thể thành hiện thực đó :D

up lên host pdav đi bn ơi. Mem ở đây ngè lắm ko kó tiền mua lap nên down bằg đt ko ah!

up lên host pdav đi bn ơi. Mem ở đây ngè lắm ko kó tiền mua lap nên down bằg đt ko ah!

Bên trên có VIP hhkkll up lên diễn đàn rồi đó bạn. Tâm lý chưa :D.

Posted via Mobile Device

Back