• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PM Gọi điện thoại qua Bluetooth - Biến điện thoại thành bộ đàm

Posted via Mobile Device cho mình hỏi có pm naò nhắn tin qua bluetooth ko vậy

Phần mềm này giúp bạn gọi điện qua đường truyền bluetooth của điện thoại. 2 điện thoại sau khi cài phần mềm này và cùng bật bluetooth sẽ chở thành 2 chiếc bộ đàm cầm tay giúp bạn liên lạc thay vì phải gọi điện (trong phạm vi của bluetooth)
Tương thích: S60V3 FP2 , S60V5

Cách sử dụng:
  • Chạy phần mềm và để ở chế độ Active
  • Chọn Option Refresh để tìm kiếm thiết bị kết nối
  • Chọn CSK-”Discover services” để kiểm tra xem máy kia có hỗ trợ gọi điện qua bluetooth không
  • Sau đó nhấn phím gọi bình thường, (hoặc dùng Option-Call)
  • Sau khi cuộc gọi đã được thiết lập bạn có thể nhấn và giữ phím gọi để đàm thoại (giống như gọi bộ đàm vậy - tức là người này gọi thì người kia nghe)
Tùy thuộc vào phạm vi kết nối bluetooth mà bạn có thể sử dụng phần mềm này :-/
Có thể nhiều người thấy phần mềm này không có nhiều tính ứng dụng thực tế nhưng cứ thử nghịch chút cho nó vui :D
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?mdqky1zdjl0[/DOWNLOAD]
Posted via Mobile Device
hjx. 10mét thì gọi nhau luôn khỏi dùng bộ đàm tốn pin. Hj. Tuy nhiên cũng khá hay.:-

Thế mình mới nói ngay từ trong bài viết là tính ứng dụng thực tế chưa cao để vọc là chính mà :p, nhưng có người đã nghĩ dùng để đi thi, kiểm tra kìa =))

Posted via Mobile Device
hjx. 10mét thì gọi nhau luôn khỏi dùng bộ đàm tốn pin. Hj. Tuy nhiên cũng khá hay.:-
vẫn có tác dụng chứ nhỉ? ví dụ muốn thì thào với em bé hàng xóm sát vách mà không muốn thằng cùng phòng nghe thấy hê hê.. =))

phần mềm này cực kì hữu ích cho tôi khi đi những tour xa cùng với club.chúng tôi đi bằng xe 2 bánh.sử dụng mủ bảo hiểm fullface vì thế mọi thứ bên ngoài dường như ko nghe được. nhất là người đẹp ngồi sau lưng tui. cả 2 đều xài mũ fullface nên không nghe được gì cả. vả lại khi đang chạy cũng khó quay ra sau để nói.vì thế tui với người đẹp tui cài vào,1 n81 và n95 cùng cài rùi gắn tai nge vào thế là nói chiện cứ phà phà ha ha.nếu ai như tôi luôn có những tour trên thì hãy làm như tôi.đây là pm tui cho rất có công dụng

hay quá nhỉ. ko mất xiền mà vẫn alo được là khoái nhứt rùi.pm hay đó pạn.

@davebatista19888: chạy xe, đội nón bh "fullface" mà còn mang head fone, tám thì có ngày...

@davebatista19888: chạy xe, đội nón bh "fullface" mà còn mang head fone, tám thì có ngày...

yên tâm hihi vậy còn đỡ hơn là mấy ba cứ quay ra sau cười nói với gái.quay lên thì ôi thôi ko kịp nữa.1 giây nói chiện ngàn năm xuống mộ hihi

Back