• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PM sign nhỏ gọn trên phone (dễ sử dụng)

Hoden

Super V.I.P
Signing Unsigned Applications On Your Nokia 5800 XpressMusic

các bạn có thể sử dụng nó như một chương trình sing trên pc ,không cần pass
khi các bạn đã có kkk và cer chỉ cần chép vào thẻ và chọn 1 phần mềm cần sing .rất nhanh nhỏ gọn không làm nặng máy

các bạn làm theo hướng dẫn sẽ được file mong muốn

bắt đầu từ màn hình chính của phần mềm các bạn chọn dòng setting và sẽ được như hình trên
vào dòng singcer add file cer vào và dòng sing kkk cũng thế

khi add cer và ke.y xong bạn bấm vào BACK thoát ra

tới đây bạn add phần mềm cần sign rồi ấn vào sign sis

xong và GO nhé vào chỗ lưu phần mềm sign sẽ có file đuôi unsigned - signed .sis và cài đặt nó là xong

Chỉnh sửa cuối:
Mình hack máy rùi là ok. Thường thì ai có file cer và key đêu hack máy cho tiện
Cám ơn......

PM này có rồi mà bạn. Bạn viết sign thành sing làm mình tưởng là pm hát karaoke :)) mừng hụt

Máy sau khi đã có cẻ và kkk thì sign HelloOX vào, hack là xong rồi. Chứ gặp phần mềm mà phải sign thì mệt lắm. Thanks pác

Máy sau khi đã có cẻ và kkk thì sign HelloOX vào, hack là xong rồi. Chứ gặp phần mềm mà phải sign thì mệt lắm. Thanks pác

cái này là hack không cần pc đó bạn.chỉ cần có kkk và cer thì sign hellox vào là hack luôn .đối với các bạn duyệt web bằng mobile là tuyệt vời dó:p

Thế sign trên phone so với sign trên PC thì hack xong có cái nào bị lỗi ko bạn :-??

Thế sign trên phone so với sign trên PC thì hack xong có cái nào bị lỗi ko bạn :-??

mình làm thử trên phone của mình thấy không bị lỗi j hack ok lám rất dễ làm không cần password .rất nhanh thử đi bạn

cái này là hack không cần pc đó bạn.chỉ cần có kkk và cer thì sign hellox vào là hack luôn .đối với các bạn duyệt web bằng mobile là tuyệt vời dó:p

Chuẩn!
Mình vừa cho con em cái 5800 mua E71 thì máy tính hư :(
Sang OPDA xin cer với key 2 hôm rồi mà chưa đc.
Chờ có cer với key hack trên máy luôn cho tiện :D
PS: Quên mất. Có hỗ trợ E71 không bạn bro?

Back