• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PM TỬ VI VÀ CHIÊM TINH - Astrology & Horoscope Pro v1.2

BuuPhucCT

Well-Known Member
Astrology & Horoscope Pro v1.2

Astrology & Horoscope Pro là một phần mềm chuyên nghiệp sử dụng thuật chiêm tinh để đưa ra lời khuyên về số tử vi của bạn trong năm 2009, thông tin về cung hoàng đạo được phân tích và tính toán theo ngày tháng sinh của bạn.

Những ngôi sao sẽ cung cấp những thông tin bao gồm làm thế nào, khi nào, và bạn yêu ai.

Số tử vi năm 2009:Cái nào là ngôi sao của bạn trong năm 2009, thuật chiêm tinh và số tử vi giúp xem ngày tốt, ngày xấu cho các cômg việc của bạn.A

Cung hoàng đạo: chương trình này bao quát toàn bộ những thông tin chi tiết về cung mạng của bạn: Tình yêu, sức khỏa, thích/ghét, màu bạn thích.....

Và còn nhiều thông tin thú vị khác nữa.
Một phần mềm bói toán khá thú vị cho các bạn cùng khám phá.

LINK DOWN:
http://www.mediafire.com/?35nmtjdtzyt

Chỉnh sửa cuối:
như thế này thì toàn tiếng anh...làm sao ma có thể dich được chứ... :-??:-??

như thế này thì toàn tiếng anh...làm sao ma có thể dich được chứ... :-??:-??

Thì đa số PM đều là tiếng Anh mà bạn. Vừa xài vừa học thêm Anh Văn luôn. Cũng không khó hiểu lắm đâu. Cái nào k biết thì đã có Lexisgoo kế bên rồi còn gì? Mình cũng vùa test vừa học đây.;;);;)

oạch!dịch đúng thì không sao..chứ chẳng may sai nghĩa 1 từ mà gặp phai những người mê tín thì có lẽ..... :-s :-SS

oạch!dịch đúng thì không sao..chứ chẳng may sai nghĩa 1 từ mà gặp phai những người mê tín thì có lẽ..... :-s :-SS

Đã bảo đây là một PM bói toán mà bạn cứ có sao mình nói vậy, hiểu sao mình nói vậy. Còn chuyện tin hay không là của người nhờ mình bói. Một PM mang tính giải trí mà.:D:D

=D> =D> lộp bộp...lộp bộp...hay đấy..thế thì nhờ thầy bói cho em 1 quẻ.cho em biết tại sao 2 tháng nay em cứ động vào lô là vẹo??? 8-| 8-|

Thì đa số PM đều là tiếng Anh mà bạn. Vừa xài vừa học thêm Anh Văn luôn. Cũng không khó hiểu lắm đâu. Cái nào k biết thì đã có Lexisgoo kế bên rồi còn gì? Mình cũng vùa test vừa học đây.;;);;)
Shock qua vay chòy

Cẩn thận chứ dịch mà sai là thầy bảo lên núi lại đi xuống biển thì chít.:))

anh Minh Thắng anh có giỏi tiếng anh không? bói cho em 1 quẻ sao em toàn vẹo lô thôi à...2 tháng nay rồi

á spam kìa-chủ topic bói thử xem là spam thế này có tìm ra cách lấy tiền ở đâu không nhờ :D

Đúng rồi, xem bói ra ma - quét nhà ra rác mà.
Tin hay ko là ở mỗi người, thắc mắc hay trình bầy đề nghị lên phường nhá.
Thanks tác giả !

Phien ban up len dien dan dc khong?mediafire ko down dc.thank ban!
Posted via Mobile Device

Back