• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PM XEM PHIM MỚI NHIỀU ĐỊNH DẠNG(CÓ CẢ WMV)

hihi.. mạn phép hỏi bạn 1 câu thui, cái này so sánh với Sm thì cái nào xem đc nhiều định dạng hơn hả bạn?

Từ khi dùng sym đến giờ mình chưa thấy có pm nào chạy được wmv cả?Nó là độc quyền của wm rồi.Để thử xem sao?:-?

Từ khi dùng sym đến giờ mình chưa thấy có pm nào chạy được wmv cả?Nó là độc quyền của wm rồi.Để thử xem sao?:-?

Posted via Mobile Device

Nó chạy file wmv thua xa run wmv nhiều, so với Sm thi nó kg bằng đâu.

Về định dạng WMV, cái này hiển thị màu sắc tốt hơn Run nhưng thua về tốc độ phát, mở dạng video nào cũng "cà giựt" :p

định dạng WMV thì hiện nay cần gì phải cài thêm phần mềm hỗ trợ nữa, bản thân Symbian từ ver 9.3 trở lên là xem được luôn rồi!

định dạng WMV thì hiện nay cần gì phải cài thêm phần mềm hỗ trợ nữa, bản thân Symbian từ ver 9.3 trở lên là xem được luôn rồi!

Máy nào xem được WMV vậy bạn? Đây là lần đầu mình nghe nói máy SYM có thể xem WMV đó:-??:-??

Hình như run wmv không có chế độ tăng giảm âm lượng hay xã tới lùi thì phải, mình đã test rồi mà. Mình cũng đã test file wmv rồi, xem cũng không đến nỗi tệ lắm, nhằm file thôi bạn à.

Dung trinh xem video real player cua nokia 5320 co the xem dc wmv nhung phai o dinh dang chuan la wmv9 con chuan khac thi hoac khong xem duoc hoac bi giut hay chi co tieng thoi.. Ucplayer nay cung vay nhung ucplayer xem net hon va am thanh chuan hon.. Cam on ban da viet hoa phan mem

Tức nhất là khi thoát ra nó cứ tự động bật Ucweb lên. Mình del lun!

Nếu bạn vào thực đơn-->Thoát thì đúng ra phải thoát bình thường, chỉ khi vào thêm nữa thì nó mới tự động bật ucweb lên thôi.:-?

nói chung là trình nghe nhạc này vẫn chưa ổn.không thể sánh với smart movie được.
mình test trên n73 me:
tất cả các loại định dạng đều giựt
tốc độ chạy của hình đều chậm và giựt
hình ảnh mờ hơn....chắc phải chờ thêm các phần mềm khác

Máy nào xem được WMV vậy bạn? Đây là lần đầu mình nghe nói máy SYM có thể xem WMV đó:-??:-??

INNOV8, I8910 chắc chắn xem đc và có thể cả N96 & N97 vì nền tảng giống 2 con SS

Xem được chứ bạn! sao bạn tuột hậu vậy 9.3 xem ok, chẳn hạn như N79:-?. uh mà sao 9.1 đã xem được phim .DAT rồi mà sao các bác ko coppy cái đĩa CD vào thẻ nhớ, ko cần converter cho mệt , vã lại xem trong i như đĩa, sao các bác ko sài cái đó đi cho sướng, và nó chạy tất cả các định dạng luông mà!

Chỉnh sửa cuối:
Back