• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PM XEM PHIM MỚI NHIỀU ĐỊNH DẠNG(CÓ CẢ WMV)

File .dat một bản nhạc khoảng 40-->50M, Một đĩa CD gần 700M tương đương cỡ 15 bài nhạc. Vậy nếu xài thẻ 2G chép được cỡ 3 đĩa, tương đương 50 bài nhạc. Wa! Chắc phải sắm thẻ 8G xài quá =)):))>:)

File .dat một bản nhạc khoảng 40-->50M, Một đĩa CD gần 700M tương đương cỡ 15 bài nhạc. Vậy nếu xài thẻ 2G chép được cỡ 3 đĩa, tương đương 50 bài nhạc. Wa! Chắc phải sắm thẻ 8G xài quá =)):))>:)

Nhạc.mp3 nghe ko chán hả mà đòi nghe .dat

Đuôi DAT vừa nặng vừa không đẹp, muốn thỳ conver ra AVI or MP4 cho nẹ nhẹ rùi dùng SmartMovie mà xem.

Cho em hỏi dùng font chữ này được không nhỉ anh MinhThang ?

Được nhưng đừng tô đâm màu chữ!!

Last edited by a moderator:
phần mềm xem file.dat ở đâu hả bạn...tìm giúp mình !
Bạn Tải core player ở đây sau đó chép nhạc .dat vào và rename cái bạn vừa mới chép vào thành.avi hay .mp4 jì đó ..... đó sẽ đọc ok! xem y như đĩa không cần converter đỡ mất thời gian! chất lượng là trên hết, ko cần số lượng làm jì, phim ít hay trong hơn là nhiều mà xem ko thậthttp://cid-02f1d73538498c63.skydrive.live.com/self.aspx/Cho%20PPC/Ung%20dung%20Viet%20hoa/CorePlayer%20v1.2.5%20Build%204506%20Full%20Viet%20hoa%20by%20HaChau%20fix%20by%20HungSonCD.rar:-?

Chỉnh sửa cuối:
phần mềm xem file.dat ở đâu hả bạn...tìm giúp mình !

Đuôi DAT vừa nặng vừa không đẹp, muốn thỳ conver ra AVI or MP4 cho nẹ nhẹ rùi dùng SmartMovie mà xem.

Cho em hỏi dùng font chữ này được không nhỉ anh MinhThang ?

Được nhưng đừng tô đâm màu chữ!!

Xem file dat thì bạn dùng pm CoreCodec.CorePlayer tuy dung luợng lớn đồng nghĩa với rõ và đẹp miễn bàn.

xem thì roất ok

nhưng mà chất lưỡng hình ảnh quá tệ

em đã test nó cứ dừng hình dật dật đùng đùng xem không mượt như flv

xem thì roất ok

nhưng mà chất lưỡng hình ảnh quá tệ

em đã test nó cứ dừng hình dật dật đùng đùng xem không mượt như flv

Giật đùng đùng là do mạng thôi bạn, hôm trước có test qua thấy xem rất tốt.

mình xem phim wmv thôi

cái này khoái nhất là xem được loại đấy

chứ không xem online à

Xem nhiều đuôi mà bị giật thì thà ko xem còn hơn. Nếu như vậy hãy chịu khó convert sang đuôi khác là xem ngon mà!

Cái này mục đích là để xem các định dạng khi mình lướt web cho đỡ ghiền thôi, dù sao đây cũng là bước đột phá, hy vọng sẽ có bản cập nhật hoàn chỉnh.
Anh em thử bản Này xem sao.:D

Xem nhiều đuôi mà bị giật thì thà ko xem còn hơn. Nếu như vậy hãy chịu khó convert sang đuôi khác là xem ngon mà!

Phần mềm này không nhữn xem giật mà còn không xem được những files dung lượng lớn. Nói chung là chỉ xem được các clip vài Mb, tóm lại là không hữu ích cho lắm. Removed!

Phần mềm này không nhữn xem giật mà còn không xem được những files dung lượng lớn. Nói chung là chỉ xem được các clip vài Mb, tóm lại là không hữu ích cho lắm. Removed!

Giật thì có nhưng Mb thì mình không biết, hôm qua Vh nó test thử 1 phim dài 48 phút wmv chạy hết đấy bạn. " Bản mình Vh nhé".

Back