• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PM xem sis s60v3rd trên PC

Status
Không mở trả lời sau này.
cái này là đủ chức năng nhất đó bạn :D :D :D :D
http://www.zshare.net/download/sisware-rar.html

Cảm ơn anh NguyePa nhe! em . anh nhiệt với anh em quá!!! thanh kiu nhiều nhiều...chúc anh sức khỏe, chiến đấu tốt=D> ;)
Em đã load và cài rồi nhưng khổ nỗi k biết cách dùng. anh có thể chỉ cho em cách xem đc hình của theme đuôi .sis và các CT có đuôi .sisx ko??? em mò mãi mà nó k ra anh ạ....

Chỉnh sửa cuối:
Bác nguyenpa ơi!!! em nhờ cái...Bác co thể cho em PM xem đc theme o dt s6v3rd trên PC k?? em cài nhiều theme quá muốn loại bớt di cho rộng chỗ...
chương trình bác cho hôm trc lằng nhằng quá không xem đc...???

Cái này dùng như thế nào hả ông ơi! Chỉ tôi với! Chả biết nó thế nào...

Cảm ơn anh NguyePa nhe! em . anh nhiệt với anh em quá!!! thanh kiu nhiều nhiều...chúc anh sức khỏe, chiến đấu tốt=D> ;)
Em đã load và cài rồi nhưng khổ nỗi k biết cách dùng. anh có thể chỉ cho em cách xem đc hình của theme đuôi .sis và các CT có đuôi .sisx ko??? em mò mãi mà nó k ra anh ạ....

bạn mở file lên sẽ hiện ra 1 bảng,bạn nhìn lên trên chổ nào có chử viem .mbm,bạn kích vào đấy 1 cái sau đó bạn tới chử file chọn open rồi dẫn đường tới theme bạn muốn xem nó sẽ hiện ra mấy hàng ,bạn rê chuột thấy file nào có .mbm bạn kích vào nó sẽ hiên hình theme đó lên .Chúc bạn vui mình chỉ mò được bấy nhiêu thôi

Status
Không mở trả lời sau này.
Back