• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Power Mp3 v1.17 - Phần mềm nghe nhạc (trang 10)

Phần mềm Power Mp3 vốn làm mưa làm gió ở dòng S60v1,v2 với tính năng nghe nhạc vượt trội và bây giờ, sau 2 bản beta, phần mềm này đã ra bản 1.0 cho dòng S60v3:)

Chức năng: Đầy đủ như music player của máy, có thêm timer để hẹn giờ, chế độ chơi nhạc theo mood, chế độ rating cho bài hát,vv..vv
Đặc biệt có chế độ EQ 10 bar chỉnh cho âm thanh rất hay.
Trước giờ tôi luôn cho là music player của máy là No1 nhưng bây giờ pm này cũng làm tôi đổi ý:)

http://www.mediafire.com/download.php?yn4mmzywymu

Last edited by a moderator:
Bản này hay vì dùng được phím Multimedia của các dóng n95, n85... giống ctrình music của máy :D

Phần mềm Power Mp3 vốn làm mưa làm gió ở dòng S60v1,v2 với tính năng nghe nhạc vượt trội và bây giờ, sau 2 bản beta, phần mềm này đã ra bản 1.0 cho dòng S60v3:)

Chức năng: Đầy đủ như music player của máy, có thêm timer để hẹn giờ, chế độ chơi nhạc theo mood, chế độ rating cho bài hát,vv..vv
Trước giờ tôi luôn cho là music player của máy là No1 nhưng bây giờ pm này cũng làm tôi đổi ý:)

Bác này quảng cáo linh tinh. Phần mềm này đã có EQ đâu mà đến 10 cái bar. Kick vô thì nó bảo sẽ có ở phiên bản kế tiếp. Mình cứ tưởng có gì mới hoá ra bản cũ có người post lâu rồi. Hic

Mình giới thiệu đúng là có sai sót nhưng EQ có 10 bar là phần bên trang chủ nó ghi. Những bản trước là beta 1 và beta2 mình ko post còn bản này là 1.0 nên mới đưa lên:|
To tonytrung:) Tui cài rồi mới nhận xét nhá, cái nào hay, dùng được ơ VN cho nhiều người tôi mới test và dùng:)

Thx Trung nhé, một phần mềm nghe nhạc hay, nhưng có một điểm không bàng soft mặc định của máy: Không nghe được *.wma em ạ.:-??

Vâng,em thấy soft mặc định vẫn hay nhất.Những pm khác chỉ là hỗ trợ cho nó khác thôi.

N3250 cài vào được mà không uplate nhạc được bản ơi mình đả thử cả 2 bản đều không được , đả vaòo phần cài đặt phần bỏ tá phẩm của minh chọn không bộ lọc củng không được chac N3250 bó tay quá

thế phần mềm này có hỗ trợ unicode ko, nhạc tiếng Việt có dấu bỏ vào đọc đc ko!

Mình cho nó tiếng việt nhưng không đọc được,nó hiện ra chữ không dấu mà.

POWER MP3_ beta 2

Một phiên bản mới nhất cho tất cả các các bạn một lần nữa ....

Thứ hai, phiên bản beta phiên bản PowerMP3 chính xác được tìm thấy nhiều lỗi trong một phiên bản trước và một số việc cải thiện đáng kể.

Chất lượng cao, chơi nhạc với tất cả các tính năng mới ....

Chất lượng bài hát ... Với equalizer

Download

PowerMP3 v1.11b Beta Icon Mod (Trang 6)

Power MP3 1.05

_ Phần mềm nghe nhạc khá hay, từng làm mưa làm gió trên OS8.
_ Phiên bản 1.05, skin mới đẹp hơn, đã hổ trợ Equalizer)

Thêm skins bài 9

Last edited by a moderator:
Back