• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PPC GAME : YÊU CẦU + THẢO LUẬN (PHẦN 2)

he he, giở mình biết cách ăn gian game FISH TYCOON rồi :) phối giống cá xong thoát ra ngoài chỉnh giờ lại là okie :) Tui chơi khoảng 3 ngày (không thường xuyên) giờ mua hết tất cả các thứ trong shop rồi hihi.

Bạn HoangLan ơi ! bạn check lại giúp mình 2 game đua bạn mới post kô ?Mình thank rồi link vẫn bị ẩn ^^!

Bạn HoangLan ơi ! bạn check lại giúp mình 2 game đua bạn mới post kô ?Mình thank rồi link vẫn bị ẩn ^^!

ấn F5 hoặc đổi lại đuôi thành .vn hoặc .net nhé bạn!!!!!!!!!!

Monopoly

cho em xin cái monopoly vì mấy cái link trong Vui nhộn Die hết cả rồi các bác T_T
các bác có game nào tương tự cho em xin luôn, ngoài ra bác nào chơi nhìu cho em hỏi PPC thì có game nào là RPG hoặc giải đố như Nancy Drew vậy :-/

Bạn mô tả rõ hơn về game đó như thế nào thì sẽ dễ có câu trả lời hơn vì nhiều người (trong đó có mình) không biết game đó trên SYM là game gì.

Sango là trò Tam Quốc Chí đó anh ơi

bác nào có trò quản lý bóng đá ko?quản lý giải ngoại hạng và thêm cúp C1 nữa.mình có trò này rồi nhưng chỉ có giải ngoại hạng thôi còn C1 ko có. up lên để anh em thnk nhé

bác nào có trò quản lý bóng đá ko?quản lý giải ngoại hạng và thêm cúp C1 nữa.mình có trò này rồi nhưng chỉ có giải ngoại hạng thôi còn C1 ko có. up lên để anh em thnk nhé

Bạn vô box game thể thao tìm nhé, hình như có đó, mấy trang đầu, coi game nào phù hợp với bạn rồi mình up game lại cho. Thân!

Bạn vô box game thể thao tìm nhé, hình như có đó, mấy trang đầu, coi game nào phù hợp với bạn rồi mình up game lại cho. Thân!

cảm ơn bạn nhé,trong box game thể thao đúng là có game đó nhưng mình cũng có game đó rùi,chỉ quản lý giải ngoại hạng thôi. có game nào quản lý cả ngoại hạng cả cup C1 không? hinh như ở trang 1 box game bóng đá có nhưng mình không down đc bạn giúp mình up lại nhé,mình đã PM cho người up nhiều lần mà vẫn không up lại, thank Hoàng Lân nhé=D>

cảm ơn bạn nhé,trong box game thể thao đúng là có game đó nhưng mình cũng có game đó rùi,chỉ quản lý giải ngoại hạng thôi. có game nào quản lý cả ngoại hạng cả cup C1 không? hinh như ở trang 1 box game bóng đá có nhưng mình không down đc bạn giúp mình up lại nhé,mình đã PM cho người up nhiều lần mà vẫn không up lại, thank Hoàng Lân nhé=D>

Bạn nói rõ giùm mình game tên gì để mình fix link giúp bạn nhé, có thể sẽ up lại topic khác cho bạn. Thân! Tại vì đa số các game post lâu rồi nên link die.

Bạn nói rõ giùm mình game tên gì để mình fix link giúp bạn nhé, có thể sẽ up lại topic khác cho bạn. Thân! Tại vì đa số các game post lâu rồi nên link die.

game này nha: FOOTBALL DIRECTOR của VIP member SWASHBUCKLER nằm ở cuối trang 1 box game bóng đá.cám ơn sự nhiệt tình của anh=D>

Link đây bạn
[HIDE]http://rapidshare.com/files/106991912/GuitarHeroMobile.rar.html[/hide]

Vừng mè thì PM nhé

Chỉnh sửa cuối:
bạn ơi có game pocket tangram 1.5 bản full không vậy.nếu không tiện đưa ở diễn đàn thì gửi vào mail cho mình cũng nhé.
mc_hunter2003@yahoo.com
Cảm ơn bạn rất nhiều

Chỉnh sửa cuối:
bạn ơi có game pocket tangram 1.5 bản full không vậy.nếu không tiện đưa ở diễn đàn thì gửi vào mail cho mình cũng nhé.
mc_hunter2003@yahoo.com
Cảm ơn bạn rất nhiều

Của bạn đây:

HDSD: File đính kèm

Back