• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Processlist v0.3 hỗ trợ hiện tiếng Việt tại màn hình chờ Standby mode

Khà khà, mình đã làm được theo cách của troly. Đúng là ngon lành! Cảm ơn mọi người!

FW tiếng Việt cho N73 nó đang nằm rải rác trong chuyên mục phần mềm Việt hóa đó. Cóp nhặt về mà dùng bạn:-?

Ở đâu vậy bạn?Sao mình up FW của Nokia nó bảo không có Tiếng Việt ? Bạn làm ơn cho mình xin cái link được không? Mình muốn up TV cho N73c

Đóng telephone và Stanby Mode nhiều lần nó không chạy lại thì làm sao ngoài cách khởi động lại hả mấy bác :(

Đóng telephone và Stanby Mode nhiều lần nó không chạy lại thì làm sao ngoài cách khởi động lại hả mấy bác :(
Bạn vào topic S60v3 Ứng dụng python , down sotft Sym Clean 1.1 về nhé . Làm theo thứ tự nhé bạn
1 . Cài đặt Sym Clean , Jtaskbar ...
2 . Bật Cap off , turn off , open 4all ....
3 . Vào Sym Clean , bấm phím 4 , kéo xuống chọn telephon -> Delete . Thoát SymClean
4 . Nhấn menu -> tùy chọn -> thoát nhé .
5 . Vào Jtaskbar , Đóng Standby mode lại và thưỡng thức , chúc vui :D

Bạn vào topic S60v3 Ứng dụng python , down sotft Sym Clean 1.1 về nhé . Làm theo thứ tự nhé bạn
1 . Cài đặt Sym Clean , Jtaskbar ...
2 . Bật Cap off , turn off , open 4all ....
3 . Vào Sym Clean , bấm phím 4 , kéo xuống chọn telephon -> Delete . Thoát SymClean
4 . Nhấn menu -> tùy chọn -> thoát nhé .
5 . Vào Jtaskbar , Đóng Standby mode lại và thưỡng thức , chúc vui :D
Chỉ cần 1 mình JbakTaskMan và Rompatcher thôi > Không cần cài mấy cái khác lằng nhằng;;)

Anh vothien12345 ơi. Máy của em là 5320XM có sẵn tiếng việt và dùng python 2.30 khi cài thì được mà khi vào nó chớp 1 cái là xong. Còn cái N95 của anh em không có Tiếng Việt đang dùng python 1.45 nhưng khi cài nó báo lỗi cập nhật là thế nào vậy

À em muốn dùng cho N95. Mà nó không cài đựơc , đem qua 5320 thì nó cài được mà chạy không được. Anh giúp em với , nếu không thì N95 đã có fw tiếng việt chưa anh ?

Back