• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PSloc VoxTrackPersonal v1.30(28748) - PM ghi âm cuộc gọi không tiếng bíp

kienvp

PSloc VoxTrackPersonal_v1.30(28748) Signed Full By Alireza™

Ứng dụng ghi âm cuộc gọi hai chiều quen thuộc ,phiên bản cập nhật .

VoxTrack Personal cho phép bạn tự động (hay cài đặt bằng tay nếu bạn chọn) ghi âm tất cả các cuộc gọi đến và đi cũng như lưu giữ chúng bằng các tập tin có định dạng. AMR (nhỏ),. hoặc MP3. WAV trên điện thoại một cách thuận tiện nhất..
Bạn cũng có tùy chọn tắt các thông báo, tức tắt tiếng bip hoặc không trong quá trình ghi âm .

Các tính năng :

• Chuyển đổi giữa các chế độ thủ công và tự động ghi âm.

• Một lựa chọn cho phép có một âm beep cảnh báo cho người gọi biết rằng cuộc gọi đang được ghi âm. Tuy nhiên bạn có thể tắt nó bất cứ lúc nào.

• Chọn lựa giữa các định dạng. AMR,. hoặc MP3. WAV cho các tập tin ghi âm.

• Ghi chú đầy đủ các thông tin chi tiết có thể được xem bao gồm; cuộc gọi đi/ cuộc gọi đến, thời gian và ngày ghi âm, người gọi / người nhận của số điện thoại và thời gian của cuộc gọi.

• Tùy chọn lưu file ghi âm vào thẻ nhớ hay bộ nhớ máy.
- Khả năng ẩn các biểu tượng 'ghi' để người đó không biết rằng anh / cô ấy đang được ghi lại.

VoxTrack Personal cho phép bạn ghi lại các buổi thảo trên điện thoại di động của bạn với chỉ một nút bấm

Tập tin đính kèm

Phiên bản VH :http://www.pdaviet.net/showthread.p...l-v1.30(28748)-Ghi-âm-CG-không-bíp-Bản-đầy-đủ

Chỉnh sửa cuối:
Phiên bản 1.3 này bị lỗi ở phím Fn không khắc phục được ở máy chưa hack, hack rồi xóa file errr ở c:/resourse. Máy mình chưa hack. Hix, nên đành dùng bản cũ. Thân

lúc nãy vh pm này mình bung file ra thấy thay đổi khá nhiều .đã bỏ bớt rất nhiều thứ rườm rà .bạn thử test xem .
phiên bản này đã cài và chạy tốt trên 1 số máy lần trước đã ko cài được

Chỉnh sửa cuối:
lúc nãy vh pm này mình bung file ra thấy thay đổi khá nhiều .đã bỏ bớt rất nhiều thứ rườm rà .bạn thử test xem .
phiên bản này đã cài và chạy tốt trên 1 số máy lần trước đã ko cài được

Máy mình chưa hack nên không cài bản này được, mình không test được, bản mơí này có thêm chọn ghi âm theo mặc định và theo số, nhóm số, và lưu ghi âm theo tên và số điện thoại thay vì theo tháng như phiên bản cũ. Nói chung phiên bản này hay nhưng cài vào e72 bị lỗi phím Fn nên không cài, bạn biết cách khắc phục không? Thân

Máy mình chưa hack nên không cài bản này được, mình không test được, bản mơí này có thêm chọn ghi âm theo mặc định và theo số, nhóm số, và lưu ghi âm theo tên và số điện thoại thay vì theo tháng như phiên bản cũ. Nói chung phiên bản này hay nhưng cài vào e72 bị lỗi phím Fn nên không cài, bạn biết cách khắc phục không? Thân

bản này signed mà ko cần hack .mình thấy có người test on trên E72 và E51 rôi đó .

Mình cài vào từ tối hôm qua trên E71 hiện vẫn đang dùng tốt. Mình rất thích dùng phần mềm này, lần trước cài bản 1.1 được vài ngày là bị lỗi không dùng được phải quay lại dùng bản 1.0. Hy vọng là bản này không bị

Quá tuyệt, sáng qua mình tìm mãi chả thấy. Có thể nói pm này ghi âm khá mượt, không pm nào qua đc. Dùng tốt cho dòng E, nhưng khuyến cáo ko dùng chức năng phím nóng * vì nó trùng với phím nóng bluetooth, đvới bàn phím Q thì ko rõ..

Mình cài vào từ tối hôm qua trên E71 hiện vẫn đang dùng tốt. Mình rất thích dùng phần mềm này, lần trước cài bản 1.1 được vài ngày là bị lỗi không dùng được phải quay lại dùng bản 1.0. Hy vọng là bản này không bị

Bạn vào phần viết tin nhắn nhấn phím Fn có bị báo là Fnkeystate=Fnkeynext... không bạn, E72 bị lỗi. Thân

mình sài thử cho fiên bản mới 1.3 này ngoài cái lỗi phím Fn mình còn bị ko ghi âm dc cuộc gọi đi chỉ ghi âm cuộc gọi đến mình dùng pm licen bảng quyền

Trả lời

N73 ME lỗi.

- Nếu là N73 nên xài cái này của Psiloc phần mềm này từ giao diện đến chức năng đều giống cả. Còn phiên bản trên dùng cho các hệ máy mới v5 sau này. Phần mềm này test ko có tiếng beep luôn vào phần cài đặt để tắt tiếng beep =D>=D>=D>=D>=D>=D>

Bạn vào phần viết tin nhắn nhấn phím Fn có bị báo là Fnkeystate=Fnkeynext... không bạn, E72 bị lỗi. Thân

Bác nào cài trên E72 bị lỗi này có thể sửa được bằng cách vào ổ C:\resource và xóa file errrd đi, minh đã thử và thấy hết báo lỗi luôn. Máy phải hack rồi và dùng E-plore thì mới xóa được file này nhé.

Bác nào cài trên E72 bị lỗi này có thể sửa được bằng cách vào ổ C:\resource và xóa file errrd đi, minh đã thử và thấy hết báo lỗi luôn. Máy phải hack rồi và dùng E-plore thì mới xóa được file này nhé.

Cám ơn bác, đúng là xóa file ErrRd trong C:\Resource đi thì không còn bị lỗi phím Fn nữa.

Trên E72 cái phần mềm này tắt tiếng beep rồi nhưng mà trong lúc gọi vẫn nghe nó kêu beep beep mặc dù lúc nghe lại thì không có. Với lại nếu mình chọn Recording Mode là Manual (use * key) thì ấn phím * hay Shift * nó cũng không ăn thua. Bác nào biết thì chỉ giúp mình với.

Chỉnh sửa cuối:
Trên E72 cái phần mềm này tắt tiếng beep rồi nhưng mà trong lúc gọi vẫn nghe nó kêu beep beep mặc dù lúc nghe lại thì không có. Với lại nếu mình chọn Recording Mode là Manual (use * key) thì ấn phím * hay Shift * nó cũng không ăn thua. Bác nào biết thì chỉ giúp mình với.

Bác dùng thêm cả cái patch beep disable cho E72, em không tìm được đường link ở đây nhưng trong diễn đàn chắc chắn có, apply thêm cái patch này nữa hết sạch tiếng beep luôn. Còn mấy phím tắt kia em không dùng nên cũng không để ý, toàn để nó tự động ghi âm tất thôi.

Thực sự mà nói, cái này chạy rất ổn định với bản xịn, chỉ vài chục K, nhưng soft này rất hữu ích trong công việc, đừng tiếc.

Mình xài E71, đã test phần mềm này vài ngày rồi.
Mình cũng đã thử vài phần mềm như : dudu, best recorder ... nhưng thấy phần mềm này là hay nhất. Mấy phần mềm trước ghi âm xong khi mở lại thường bị mất vài tiếng và nghe không rõ như phần mềm này.
Cảm ơn chủ topic đã share phần mềm này :D

Back