• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PSloc VoxTrackPersonal v1.30(28748) - PM ghi âm cuộc gọi không tiếng bíp

pm này dùng hay nhưng cho mình hỏi tý: minh vào cài đặt để lưu ghi âm vào trong thẻ mà ko được.

mình sài thử cho fiên bản mới 1.30 này mình ko ghi âm dc cuộc gọi đi chỉ ghi âm cuộc gọi đến mình dùng pm licen bảng quyền.Mình muốn tải bản cũ lại 1.20 mà không link tải về. Ai biềt cách tải bản 1.20 về chỉ cho mình với. Thanks.

mình sài thử cho fiên bản mới 1.30 này mình ko ghi âm dc cuộc gọi đi chỉ ghi âm cuộc gọi đến mình dùng pm licen bảng quyền.Mình muốn tải bản cũ lại 1.20 mà không link tải về. Ai biềt cách tải bản 1.20 về chỉ cho mình với. Thanks.

Xóa đuôi 7z nha bạn. Chúc vui

mình không có phần mềm X-plore trong điện thoại bạn có thể giúp mình link down về và chỉ cài lên thôi. Cám ơn bạn nhiều nha.

A Cofer ơi cho em link khác đi vì máy em là NOKIA E52. Cảm ơn anh trước nha.

Chỉnh sửa cuối:
các bác làm ơn cho em hỏi tý, e cài pm voxtrack 1.30 vh đã crack, rất ổn, chỉ có bữa nay là em nhẹ dạ update pm world traveler, giờ voxtrack báo là license chỉ dùng đựoc 7 ngày thui, e hông biết sao nữa, các bác giúp em với, em xin cám ơn các bác

các bác làm ơn cho em hỏi tý, e cài pm voxtrack 1.30 vh đã crack, rất ổn, chỉ có bữa nay là em nhẹ dạ update pm world traveler, giờ voxtrack báo là license chỉ dùng đựoc 7 ngày thui, e hông biết sao nữa, các bác giúp em với, em xin cám ơn các bác

bạn xóa đi cài lại là ok thôi mà

các bạn có cách nào khắ phục cho E5 không vì mình dùng tất cả phần mềm đều nghe tiếng beep hết. Thanks

cài trên e 72 chưa unlock nó báo lỗi ko cài được! bác nào có cách cài full vox track này dùm em ko???? em cần lắm

thank's mình đang dùng con E71 chạy mượt hiện vẫn đang dùng tốt. phím Fn ko sao cả? Mình rất thích dùng phần mềm này, lần trước cài bản 1.1 được vài ngày là bị lỗi không dùng được phải quay lại dùng bản 1.0

mình sài n82 khi cai pm này vào rùi thì vào việt máp nó báo (ứng dụng đóng việt map USER 42)
nhưng khi gỏ bỏ pm này thì hết.mình thử cài lại thì vẩn báo như trên
có thể sửa lổi đó giúp mình không vậy.thank

Back