• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Psycho Super Prefs- Thay Thế Setting

NguyenThanhLuan

Add Source:http:// ifoneguide.nl/exp

Thêm các chức năng :

Change shuffle mode.iPod controls.WiFi strenght (in number).Battery level (in number).Cloaking.Fake carrier.Fake time.Fake time shortcut.appreveal.iPod dock.Show internal apps.Enable screenshot.Home button chooser.Touch settings!

Chỉnh sửa cuối:
cái này hay nhỉ ^^ để down thử coi sao, nếu ok thì chắc hok cần cái HHVN plus nữa nhỉ ^^
thaz bác

cái này hay nhỉ ^^ để down thử coi sao, nếu ok thì chắc hok cần cái HHVN plus nữa nhỉ ^^
thaz bác
Đúng vậy bạn, mình vừa thử cài và xóa luôn thằng HHVN lus đi vì để thằng HHVN plus trong setting nhìn không được đẹp cho lắm

Update file pxl cài qua PC Suite hoặc iBrick cho các bạn . Lưu ý chỉ dành cho FW 1.1.3 và 1.1.4

Chỉnh sửa cuối:
cài này chụp lại màn hình đc hả bạn?? mình thấy có screenshot, xài thế nào nhỉ?

HNS add source vào thì nó báo là Refesh failed. Tuấn xem lại dùm hns nha.

cám ơn

Last edited by a moderator:
Tuấn,
HNS đã làm được rồi. Server của họ đã chạy lại bình thường rồi. :)

cài này chụp lại màn hình đc hả bạn?? mình thấy có screenshot, xài thế nào nhỉ?
Bạn vào phần enable screenshot bật on, thoát ra ngoài, muốn chụp màn hình nào thì giữ nút home và gạt cái nút bên cạnh trên cùng xuống, tức là đặt máy ở chế đọ rung đó, thế là bạn có tấm ảnh màn hình IP muốn chụp rồi, nó nằm trong photo đó

Bạn vào phần enable screenshot bật on, thoát ra ngoài, muốn chụp màn hình nào thì giữ nút home và gạt cái nút bên cạnh trên cùng xuống, tức là đặt máy ở chế đọ rung đó, thế là bạn có tấm ảnh màn hình IP muốn chụp rồi, nó nằm trong photo đó

:D woa, giờ mình mới biết vụ này đó, vậy ko cần soft sreen shot nữa rồim thaz bạn nhìu lắm :D:D

Đã có phiên bản 1.1 chỉnh trang lại một chút giao diện!!! Bạn nào đã cài bản 1.0 thì vào Updates lên nhé, còn chưa cài thì sử dụng Sources như trong bài đầu tiên ở topic này: http://ifoneguide.nl/exp Chúc vui!:)

trong đó cái cái Log Power on/off , tác dụng là gì nhỉ ^^ , mình hok biết nữa :D với lại còn cách nào bỏ chế độ preview sms ngoài xài passcode ko nhỉ, hic...:-??:-/
thaz ạ

Chỉnh sửa cuối:
Phần mềm iSMS có tính năng này đấy. Bác cài phần mềm này vào dùng hay lắm, có thêm cả các chức năng forward, gửi cho nhiều người, xem tin theo kiểu buble hoặc truyền thống vv.

Back