• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PV Cần Thơ vào điểm danh nào

Tình hình này chắc hỏng có độ nửa rồi!!! Hiu quá!! Tự off tự sướng nửa thui!!!

Tình hình này chắc hỏng có độ nửa rồi!!! Hiu quá!! Tự off tự sướng nửa thui!!!

VẬY THÌ MẤY ANH EM MÌNH LẠI TIẾP TỤC SƯỚNG. MIỄN SAO SƯỚNG LÀ ĐƯỢC MÀ ANH.:)):))

Sao pv đuối thế nhỉ.. chẳng thấy tăm hơi ai hết vậy ta? Có bác nào có sim 10 số mạng mobi không ?

Ko có họp mà là đi OFF cà fé!!! Bạn này lần seo nhớ viết chữ có dấu nha!!! Sửa bài lại đi kẻo bị Del đó!!!

Mấy hôm nay lên TMOD nên đại ca lemon question quá. Hăm he dữ quá. Em sợ rùi đại ca.:)):))

Theo đà này Off cho xả sui đi Tr.Mod anhphe076., hoàn tráng nha. Ma Em là nử nhậu hông đc. Uống cafe nhe.

Theo đà này Off cho xả sui đi Tr.Mod anhphe076., hoàn tráng nha. Ma Em là nử nhậu hông đc. Uống cafe nhe.

Không nhậu thì phá mồi cũng được mà bạn. Khi nào đi sẽ thông báo cho bạn hay. Ặc đi mấy lần chỉ toàn bọn con trai chán quá. Nếu có thêm bạn chắc là vui lắm. Hoan nghênh bạn tham gia nhóm PV Cần Thơ. Nếu được bạn cho mình xin cái phone number để tiện liên lạc.:D:D

Con gái mà đam mê IT chắc là chồng đi làm ở nhà lên Net Chatchit rồi!! Mình Ở Kiên Giang rất tiếc, Nếu có dịp xuống Cần thơ lấy đồ Phone Tr.Mod và V.I.P, Uống cafe nhé.

Back