• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PV_THEME Phong cách mới! Nokia Size 240x320

Theme rất good toàn Icon mới.Nhiều quá mình chọn tạm cái White ^^!

mình thấy mấy themes này rất đẹp. nhưng mình chỉ có 1 ý kiến nhỏ gửi tới chủ tupic thui. các pác pot lên thì xem trước cho em với. em cài xong thấy mê lun nhưng khi gọi thì màn hình số gọi đi và tới trắng quá. không nhìn thấy số. nên em mong pác chỉnh lại chỗ đó cho dễ nhìn. HẾT. nếu có j hơi quá thì mong pác bỏ qua nhưng đó chỉ là ý kiến của em thui.

mình thấy mấy themes này rất đẹp. nhưng mình chỉ có 1 ý kiến nhỏ gửi tới chủ tupic thui. các pác pot lên thì xem trước cho em với. em cài xong thấy mê lun nhưng khi gọi thì màn hình số gọi đi và tới trắng quá. không nhìn thấy số. nên em mong pác chỉnh lại chỗ đó cho dễ nhìn. HẾT. nếu có j hơi quá thì mong pác bỏ qua nhưng đó chỉ là ý kiến của em thui.

Cái đó do theme chứ có fải do chủ topic làm đâu mà nói!!

Phong cách úp Theme mới chỉ có trên PV.
Theme hỗ trợ các dòng máy Nokia S60.3rd Màn hình 240x320.

bác ơi em hỏi cái:D Em rất thích cái Theme này của bác nhưng chỉ không thích ở điểm là: Khi nhập số gọi hoặc khi có người gọi đến thì do màu chữ và màu nền gần như nhau (cùng màu trắng) nên hơi khó nhìn! Bác có cách nào giúp em chuyển mầu chữ nhập liệu khi gọi và khi nhận thành màu đen không? Thanks bác nhiều

bác ơi em hỏi cái:D Em rất thích cái Theme này của bác nhưng chỉ không thích ở điểm là: Khi nhập số gọi hoặc khi có người gọi đến thì do màu chữ và màu nền gần như nhau (cùng màu trắng) nên hơi khó nhìn! Bác có cách nào giúp em chuyển mầu chữ nhập liệu khi gọi và khi nhận thành màu đen không? Thanks bác nhiều

Bạn vào Topic yêu cầu thảo luận về Theme post bài, nhờ VIP Kieuphong fix hộ bạn nhé.

Cái đó do theme chứ có fải do chủ topic làm đâu mà nói!!

đã post thì nên test trước. post lên mà chỉ thấy vẻ ngoài thì đứa nào chẳng mê. xài bên trong thì ko được lợi ích j.chúng nó chưa "ấy" cho là may lắm rùi đó.:)):))=))>:)>:)

Back