• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QUÀ TẶNG ĐẶC BIỆT

Status
Không mở trả lời sau này.
Chúc mừng người đẹp lên chức, chắc chắn là PV sẽ có 1 luồng gió mới mát mẻ nhờ có Mod nữ đầu tiên của Pdaviet rồi :))

Lên chức là khao to ngay!
May mà số lượng người post bài trong này cũng không nhiều nên PA mất ít tiền đó!

Chúc mừng em lên Mod nha, nhưng mà lên Mod đồng nghĩa với việc em phải làm sao cho PDA ngày càng có nhiều mem nữ nữa chứ? PDA còn rất nhiều anh em đang cô đơn

NHÂN DỊP MÌNH MỚI ĐƯỢC LÊN CHỨC MOD.MÌNH XIN TẶNG ĐẾN TẤT CẢ CÁC BẠN VÀO TOPIC NÀY POST BÀI MỖI BẠN 1.000PVD.ĐỂ THAY LỜI CẢM ƠN CÁC BẠN ĐÃ ĐÓNG GÓP CHO BOX8 ĐƯỢC SÔI ĐỘNG NHƯ NGÀY HÔM NAY.

P/S:Toipc này sẽ được khóa vào sáng 5/7/2008

Chúc mừng em=D> ......Buzz
Tiền của anh phiền em chuyển vào quỹ từ thiện nhé.

Chúc mừng !Chúc mừng !Chúc mừng !Chúc mừng !
Chúc PA luôn luôn hoàn thành suất sắc nhiệm vụ nhé!

Congratulations on your success
Chúc mừng bắng tiếng anh chắc phải được 5000 chứ ít:D

NHÂN DỊP MÌNH MỚI ĐƯỢC LÊN CHỨC MOD.MÌNH XIN TẶNG ĐẾN TẤT CẢ CÁC BẠN VÀO TOPIC NÀY POST BÀI MỖI BẠN 1.000PVD.ĐỂ THAY LỜI CẢM ƠN CÁC BẠN ĐÃ ĐÓNG GÓP CHO BOX8 ĐƯỢC SÔI ĐỘNG NHƯ NGÀY HÔM NAY.

P/S:Toipc này sẽ được khóa vào sáng 5/7/2008

I just got my PPC and just became PDAVIET member yesterday. So I don't know who is PHUONG_ANH and what is PVD. But anyway whatever is free I love it. Appreciate that.

Xin chúc mừng. Biết chừng nào mới được như bạn nhỉ? Phải cố gắn thôi!

Tin HOT - Cực SHOCK !!!
A lô a lô, thông béo thông béo !
PhuongAnh, Hoa khôi của diễn đàn PDAVIET của chúng ta đã lên chức rùi đóa, đây cũng là Mod nữ đầu tiên của diễn đàn, thiệt là dzui qué đi thôi, hihihi !!!

Đã chuyển khoản xong tất cả cho mọi người.Ai chưa nhận được thì PM cho mình.Close topic

Status
Không mở trả lời sau này.
Back