• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QUÀ TẶNG NHÂN DỊP SINH NHẬT PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.
Chúc mừng pdaviet.net! Chúc mừng pdaviet.net!

Chúc mừng riêng TuanQuang được nhận huy chương và bò được về nhà. Anh tưởng em nằm luôn tại bàn giống anh hungpdahl lần trước :))

PS: Tiền thì thôi, anh vẫn còn đủ ăn tiêu :p

Em được rèn luyện nhiều rồi anh Sơn ah. Chuyện nhỏ mà. làm sao mà giống anh Hùng đc , hehe.
SM chê PVD của em thì thôi vậy:p

Thay mặt toàn thể anh em PDAViet Haiphong, xin chúc toàn thể các bạn là member của PDAViet mạnh khỏe, công tác tốt, đóng góp nhiệt tình với PDAViet.

Chúc riêng TuanQuang ngày càng phát huy tốt vai trò của mình trong cộng đồng PDAViet, phấn đấu đạt Huy Chương thứ hạng cao hơn nữa (Khi có thêm huy chương thì gửi lại WTK cái này nhé :D)

Nhân tiện cám ơn TuanQuang món quà dành cho anh em Hải Phòng =D>=D>=D>

Chúc PDAVIET ngày sinh nhật. Chúc PDAVIET ngày càng phát triển.
=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Đã tặng quà cho tất cả các bạn có tên trong topic này, chúc các bạn luôn vui vẻ khi tham gia diễn đàn PDAVIET.

Liệu em có được thêm quà không MOD ới!
happy b'day, em không biết vụ offline, tiếc quá

Những món quà cuối cùng đã được chuyển đến các bạn. Xin chân thành cám ơn các bạn vì những lời chúc tốtđẹp dành tặng cho ngày SN pdaviet. Hy vong các bạn sẽ phát huy và cống hiến nhiều hơn nữa cho đứa con tinh thần của chúng ta.

Bạn nào chưa nhận được quà của Tuấn Quang thì cố gắng đợi đến SN lần thứ 2 của pdaviet nhé. hihi
Thanks For All....

Nhờ MOD close giúp Tuấn Quang topic này lại , và sẽ mở lại vào ngày 10/11/2008. Thanks

Status
Không mở trả lời sau này.
Back