• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Quản lý chi tiêu cách đơn giản nhất!!

Status
Không mở trả lời sau này.

vtv2008

Mình tình cờ tham khảo ở diễn đàn khác thấy pm này đơn giản và tiện dụng lại rất nhỏ nên up để các bạn dùng thử. (đã test chạy Ok trên N95 8G hacked) Nếu đã có thì Mod xóa dùm vì đã tìm qua diễn đàn nhưng chưa thấy. (Mong Mod thông cảm nhé!!!)
--------------------------
A simple day-to-day record of individual small expenditures.

(Initial password is empty)

Key features :
1. Add/Edit/Delete new heads of expenditure
2. Sort them by amount, type and date.
3. Export them to a specific folder for backup.
4. View your records in different views i.e. Date View , Month view etc.
5. Most importantly, keep your records secret from envy eyes...i.e. you can protect the application by a password. You will have to set up a password first. (Set >> Password) Leave the "Old Password" field empty while setting up the password for the first time.

Applicable models:
NOKIA 3250 / 5500 / 5700 / 6110 /6120 / 6121 / 6290 / E50 / E51 / E60/ E61 / E61i / E62 / E65 / E70 / E90 /N71 / N73 / N75 / N76 / N77 / N80 /N81 / N81 8G / N82 / N82 8G / N91 /N92 / N93 / N93i / N95 / N95 8GSamsung i408
------------------------

Xin lỗi vì không tìm thấy (mặc dù mình đã tìm trên diễn đàn). Mod có thể xóa dùm nhé!!

Status
Không mở trả lời sau này.
Back