• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Quản lý file bằng X-Plore v1.51 (đến 2033)

Chém thế mình dùng bản này thấy ko thấy đếm gì cả, mỗi tội phải đổi icon và mã UID để cài đè bản cũ. Bạn nào hứng thú thì tải về nhé. Ko khác bản trên máy, có điều ko cần gỡ bản cũ ra vẫn "đè" thoải mái :D >:)

Mình thử cài bản 1.51 này xong ra vào rồi thoát ra khoảng hơn 10 lần là bị die ngay X_X . Phải remove gấp quay về 1.45 cho nó lành :))

Bản 1 icon python bên box VH phải cài vào ổ C.
Còn bản 1 icon không python thì vào-ra được vài lần là die luôn.
Các bản 2 icon thì không nói làm gì.
Mình mới mod 1 bản 1 icon theo bản 1.51 của bạn nào đó trong 4rum, vẫn dùng python và vào X-plore bằng JbakTaskman thì vô tư. Khi nào không vào đc từ Jbak thì vào từ Menu lúc đó sẽ bị 1.2.3; nhưng sau đó thì lại vô tư.

Mình thử cài bản 1.51 này xong ra vào rồi thoát ra khoảng hơn 10 lần là bị die ngay X_X . Phải remove gấp quay về 1.45 cho nó lành :))

Mình cài và dùng thử, thoát ra vào lại tầm hơn 20 lần rồi mà vẫn OK. Không biết các anh em khác thế nào ?

Liệu dùng lâu được không nhỉ ? Hix

Hy vong sorcerrer trong tuong lai ko xa se hack x-plore full tat ca cac phien ban moi giong nhu 1.45 vay.game online con hack nua ma.dung ko cac ban

Hy vong sorcerrer trong tuong lai ko xa se hack x-plore full tat ca cac phien ban moi giong nhu 1.45 vay.game online con hack nua ma.dung ko cac ban

Game online mà cũng hack dc nữa hả, chắc mobile thôi chứ trên Pc nếu dc thì dùng ArtMoney hack đột kích. hihi

Chưa nghe đến vụ hack game onl bao giờ :D Uh thì nó vẫn "hack" đc thật. Nhưng thoát ra vào lại thì chẳng thấy khác gì

theo em thì cứ sài bản 1.51 1 icon chạy trên nền python em sài 3 tháng nay không vấn đề gì mỗi lần nó đếm 123 thì nhập kygen vào lại sài vô tư

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

cho thêm bản VH nữa bạn + cho icon đẹp hơn 1 xíu
việt hóa xplore thì quá đơn giản bác qua đây có luôn nè : http://www.pdaviet.net/showthread.php?103603-Tiếng-Việt-cho-xplore-tất-cả-phiên-bản

Chỉnh sửa cuối:
Back