• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Quay video không lưu gửi trực tiếp lên mạng và định vị.

vthnhon

Các bạn vào trang này : http://bambuser.com/start đăng ký 1 tài khoản và vào phone list download trình cài đặt về cài vào điện thoại . Xong bật chương trình ở điện thoại lên và nhập tên cùng mật khẩu vào ( máy phải có GPRS hoặc wifi )thế thì cứ quay phim tới khi nào chán thôi tắt chương trình . lúc này đoạn video của bạn quay đã ở trên trang Bambuser rồi đó hãy lên đây mà mở ra mà xem.
Chương trình này rất hay cho cánh nhà báo hoặc quay lén hay quay nhanh cảnh đưa nhận hối lộ mà bị phát hiện thì có đập vỡ máy điện thoại của mình đi cũng không lấy được đoạn phim của mình đã quay rồi.
Đặt biệt nữa là nó sẽ định vị luôn vị trí của mình đứng quay nữa đấy bằng cách xem phần google each bên cạnh ....

Last edited by a moderator:
Bài viết có hướng dẫn cụ thể kèm hình ảnh thì mọi người dễ theo dõi và làm theo hơn bạn à! Chia sẻ kinh nghiệm là tốt nhưng cụ thể thì bao giờ chẳng tốt hơn, phải không nè :D

Bài viết có hướng dẫn cụ thể kèm hình ảnh thì mọi người dễ theo dõi và làm theo hơn bạn à! Chia sẻ kinh nghiệm là tốt nhưng cụ thể thì bao giờ chẳng tốt hơn, phải không nè :D

Bạn cứ lên trang đó mà dùng thử của người khác gửi lên sẽ thấy thú vị ngay .

Mình chỉ muốn nói là post bài lên PDAViet bạn phải tuân thủ qui định của PDAViet.

Mình không quan tâm trang đó có gì, mình chỉ quan tâm mem PV sẽ hiểu gì và làm được gì khi đọc bài của bạn.

Ai cũng làm như mình nói hết bạn à, vì vậy bạn sẽ không là ngoại lệ.

Mình vừa thử xong công nhận là cái này thú vị, vì vậy bạn hãy úp vào đó vài hình ảnh minh họa, cho anh em dễ hiểu và cũng là nội qui post bài của PV.

Mình vừa thử xong công nhận là cái này thú vị, vì vậy bạn hãy úp vào đó vài hình ảnh minh họa, cho anh em dễ hiểu và cũng là nội qui post bài của PV.
Rút kinh nghiệm lần sau . Cảm ơn

Back