• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QuickOffice 6.2.168 EN-VI

Cập nhật việt hóa 6.2.217. bài đầu tiên.
chúc vui vẻ!b-)
Mod nhờ đổi tên bài viết giùm :

[CẬP NHẬT] QuickOffice 6.2.217 EN-VI

Tốt nhất bớt đi cái thẻ điện thoại, mua bản quyền để dùng là tốt nhất :D

Cập nhật việt hóa 6.2.217. bài đầu tiên.
chúc vui vẻ!b-)
Mod nhờ đổi tên bài viết giùm :

[CẬP NHẬT] QuickOffice 6.2.217 EN-VI

bac co the chep luon file viet hoa vao ban khong can kkk cua bac khong.. Em cam on bac truoc nha
Posted via Mobile Device

cảm ơn bạn đã góp ý. link đã được fix;)

Đã add link cho bạn. cảm ơn đã góp ý

mình cài cái 4.5 nó vẫn báo ko được bạn ơi.có bản 1.0 ko bạn???chắc nó đòi phiên bản đầu tiên wá.cài ko được gì hết.buồn 5sb-)

mình cài được bản 6.2.168 nhưng nó đòi unlock code la sao vậy các bro?bản 60.2.217 mình cài không được

cảm ơn bạn đã góp ý. link đã được fix;)

Đã add link cho bạn. cảm ơn đã góp ý

bac oi sao ban ko can kkk tieng Anh E cai duoc nhung ban ko can kkk co file viet hoa E cai may lai bao "khong the cai dat" la sao mac du E da formart may lan va roi ma van khong cai duoc... Bac kiem tra lai cho em voi... Cam on bac truoc nha
Posted via Mobile Device

bac oi sao ban ko can kkk tieng Anh E cai duoc nhung ban ko can kkk co file viet hoa E cai may lai bao "khong the cai dat" la sao mac du E da formart may lan va roi ma van khong cai duoc... Bac kiem tra lai cho em voi... Cam on bac truoc nha
Posted via Mobile Device

Mã:
[SIZE="4"][B][FONT="Times New Roman"]Cập nhật bản Quick 4 để update lên bản này[/FONT][/B][/SIZE]

Mã:
[SIZE="4"][B][FONT="Times New Roman"]Cập nhật bản Quick 4 để update lên bản này[/FONT][/B][/SIZE]

en dung noki 5320 khi formart thi quickoffcie tro ve phien ban v4.1 roi... Len khong phai loi nhu bac Thang noi dau..moi ca ban tieng anh khong kkk van cai duoc nhung ban khong kkk co file viet hoa thi khong cai duoc.. Hic hic bac xem co cach nao khac phuc duoc khong thank's bac truoc
Posted via Mobile Device

Bài viết của CongVoi
Phương Pháp Cài Đặt Khi Bị Lỗi Uplate Error
- Đầu tiên nếu các bạn đã cài đặt bản 6.1.87 hay thấp hơn nó nữa thì vào xoá File 200002B3 ở: C:\SYS\INSTALL\SISREGISTRY\ .
- Xoá xong file đó thì khởi động lại máy (Chú ý là tắt nguồn trực tiếp nhé, ko đc dùng bất kì chương trình hỗ trợ khởi động nào cả => Cái này khá là quan trọng)
- Khởi động xong. Bắt đầu cài bản 6.1.88. Lần thứ nhất nó sẽ báo là Uplate Error, rồi sẽ bị đơ 1 hồi. Đến lần sau sẽ cài đặt đc.
Nhưng khi vào chỗ giao diện cài đặt thì sẽ phải đợi 1 hồi tầm hơn 5 phút (Ko phải là chết máy đâu nhé). Muốn cài đặt thành công thì phải có lòng kiên nhẫn

en dung noki 5320 khi formart thi quickoffcie tro ve phien ban v4.1 roi... Len khong phai loi nhu bac Thang noi dau..moi ca ban tieng anh khong kkk van cai duoc nhung ban khong kkk co file viet hoa thi khong cai duoc.. Hic hic bac xem co cach nao khac phuc duoc khong thank's bac truoc
Posted via Mobile Device

oi trời. Máy bạn có sẵn QuickOffice vậy là máy bạn được miễn phí dùng cái này. bạn update bằng máy trước rồi cài bản Patch tiếng việt vào. làm chi dùng bản bẻ khóa cho khổ

Đang test trên con 6120c không có QuickOffice. Khi nào xong post hình cho xem.

Chỉnh sửa cuối:
Van de la may em co ban v4.1 trong khi do ong quickoffice nay chi cho update tu ban v4.5 hay 5.0 thoi the len Em moi phai dung ban ko can kkk co file tieng viet cua bac.. Mong bac giup do em
Posted via Mobile Device

Đã cập nhật bản Đóng gói toàn bộ cho bản không dùng KKK;)
Xóa các link lỗi.
@hiep277
Mình cập nhật được lên bản cao nhất mà. máy mình E63.

Đã cập nhật bản Đóng gói toàn bộ cho bản không dùng KKK;)
Xóa các link lỗi.
@hiep277
Mình cập nhật được lên bản cao nhất mà. máy mình E63.

Dòng E được dùng Quick Office mà bạn. Riêng donmg2 N thì Không.

MOd ơi giúp với !
Máy n82 khi cài bản mới vào không thể bật lên dược không hiểu lỗi gì nữa
\
mặc dù em update trực tiếp vẫn thế may hack rùi không hiếu lôis ở đâu nữa

Chỉnh sửa cuối:
MOd ơi giúp với !
Máy n82 khi cài bản mới vào không thể bật lên dược không hiểu lỗi gì nữa
\
mặc dù em update trực tiếp vẫn thế may hack rùi không hiếu lôis ở đâu nữa
Posted via Mobile Device
may ban la firmware cu hay firmware moi vay?

Back