• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QuickOffice.Quickoffice.AM.v6.2.217 cài vào DiskE

N82 của em bản gốc là 3.8. Em kg cài đc bản này vì lỗi cập nhật. Em muốn sửa file .xlsx thì phải làm sao.

em xài con N76 để tét thử xem sao rùi thông báo sau...

tèn ten.cài dc rùi!!!mừng wa'
thạk bạn nhìu nha\-/

Chỉnh sửa cuối:
con 6120c của e cài vào báo lỗi cập nhật phải làm sao ạ?

xoá bản cũ đi hoặc vài system xoá hết file txt đi...
còn nếu ko dc thì chỉ còn cách flash lại firmware chứ đừng format chỉ tổ phí công thui...
à mà có flash lại firmware thì nhớ format lun cái thẻ nhớ nha!!!:|

6120 cứ cài vào bộ nhớ máy cũng được mà.mình cài bản bình thường vào bộ nhớ máy vẫn còn 13mb.bộ nhớ máy đâu dùng gì nhiều đâu mà lo.chỉ mấy con bộ nhớ máy ít như n81-2g thì nên cài ở thẻ nhớ,bộ nhớ máy quá ít

bạn nào gặp lỗi update error thì làm theo hướng dẫn này nhé
1. Xóa File 200002B3 ở: C:\SYS\INSTALL\SISREGISTRY\
2. Tắt máy
3. Bật máy lên
4. Tiến hành cài đặt bình thường. Tuy nhiên khi cài thời gian cài đạt sẽ lâu hơn bình thường, khoảng 5 - 10p tùy từng máy
N82 của mình có lần mất đến 20p mới cài xong, chúc các bạn thành công

mấy bạn giúp mình với, máy mình 5630 s60v3 hack bằng Phoenix, cài được tất cả ứd kể cả up Adobe PDF lên 2.5, nhưng Quick Office lên 6.2 thì báo "Không cài đc. Phần cài đặt này đã có sẵn".

bạn nào gặp lỗi update error thì làm theo hướng dẫn này nhé
1. Xóa File 200002B3 ở: C:\SYS\INSTALL\SISREGISTRY\
2. Tắt máy
3. Bật máy lên
4. Tiến hành cài đặt bình thường. Tuy nhiên khi cài thời gian cài đạt sẽ lâu hơn bình thường, khoảng 5 - 10p tùy từng máy
N82 của mình có lần mất đến 20p mới cài xong, chúc các bạn thành công

Mình xóa đi. Khởi động lại cài vào thi nó báo "k thể cài đặt". Bó tay luôn

mấy bạn giúp mình với, máy mình 5630 s60v3 hack bằng Phoenix, cài được tất cả ứd kể cả up Adobe PDF lên 2.5, nhưng Quick Office lên 6.2 thì báo "Không cài đc. Phần cài đặt này đã có sẵn".
Bạn cài Quick Office v6.2.217 đã cũ rồi, bạn phải cài phiên bản mới nhất là V6.2.558 thì máy mới nhận bạn nhé. Mình từng bị như bạn song cài mãi mới được. Còn cái Adobe PDF V2.5 là mới nhất cho dòng S60V3 nên cài ok lun. Thử lại đi bạn.

Mình xóa đi. Khởi động lại cài vào thi nó báo "k thể cài đặt". Bó tay luôn

theo hướng dẫn của mình thì phải tắt nguồn nhé, tắt trực tiệp bằng phím nguồn, ko dùng bất cứ PM nào hỗ trợ hay restart máy nhé

cho mình hỏi doi fone bàng cách nào?mình đổi sao no ko doc đuọc bạn oi giup mình vói

Back