• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QuickPwn 2.1 để Unlock & Jailbreak cho FW 2.1 Đã xuất hiện!

Gozilla85

Window QuickPwn 2.1 hỗ trợ Firmware 2.1 unlocking, active và jailbreak iPhone 1st generation và thiết bị (2G) , hỗ trợ jailbreaking iPod Touch 1st generation device và iPhone 3G.KHÔNG có hỗ trợ Unlocking Iphone 3G hay là jailbreaking of second generation (n72ap based) iPod Touch.

Link : http://www.mediafire.com/download.php?lmm3ntdnzvt

Bản này mới chạy phe phé đó! Bản trước đúng là bùi bép!:)) Đưa chú ý để mọi người dễ thấy!:D

Các bác cho em xin 2 file Botloader 3.9 va 4.6 với . Em đã thử unlock nhưng thiếu 2 file đó nên kô unlock đựoc.

Cho em hỏi Unlock bản 2.1 có cài được các ứng dụng và games như các bản trước khác không?

Mình tưởng nó là FW cho 3G nên khi cài nó rồi chỉ chạy các ứng dụng mua và tải về từ Apple chứ!

Có cả FW 2.1 dành cho 3G và 2G bạn ạ. App trên apple store có thể xxx để chạy, không cần phải mua bạn nhé.

Các Bác cho em hỏi, QuickPwn 2.1 này có unlock cho máy 3G được kô các Bác??? Có Bác nào unlock thành công cho mai iphone 3G chưa ???

Em có cây 3G phai sài X-SIM đang tìm cách unlock nhưng hiện giờ vẫn chưa unlock được, toàn nghe tin đồn là đã unlock được nên mới hỏi thử các Bác trong diễn đàn này thử. hi hi phải chờ thôi . không biết bao giờ mới unlock cho 3G được ???

Cho mình hoi~ mình đang xài con iP 3G 8Gb đang chạy mạng AT&T và nếu muốn chơi game mình phải bỏ tiền mua game từ Apple Store.
Nếu mình dùng chương trình này để Jaibreak con iP của mình thì vẫn ok chứ?
Ý mình là mình vẫn có quyền lựa chọn việc mua game o Apple Store và chơi game của Third party hay la khi jailbreak rồi mình kô thể kết nối iTune để Sync.
Vì mình nghe một số thông tin nếu máy đang activate AT&T mà jailbreak thì sẽ không kết nối iTune được. Trã lời giúp mình nhé....!Thanks.

Làm sao để XXX các App như bác Trường nói vậy.??? Và cho mình hỏi câu hỏi của mình chưa được trả lời...?????

mình vừa có IP nên chẳng bít gì hết mong mọi người đừng trách, mình unlock theo bài viết trên báo là thành công rùi nhưng sao mình gắn SIM mobifone vào thi IP báo là SIM CARD NOT SUPPORT. Nhờ bạn nào giải thích và chỉ dẫn mình giúp.CHán wa hic hic:-??

Back