• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Real Football 2010 HD ( WVGA)

samsung i900 choi dc ko

Bạn vui lòng viết bài bằng Tiếng Việt có dấu nhé. Cảm ơn.

Last edited by a moderator:
game này chơi làm gì mà khó đâu, em được mấy cái cúp rồi. Nút chuyền là nút B, sút là A
Bấm và giữ nút A or B sẽ có cột lực sút, căn chỉnh làm sao cho hợp lý là đc. Em sút phạt ở giữ sân mà cũng ghi đc bàn. Còn khi đối phương có bóng, bạn giữ chặt nút B --> cầu thủ của mình sẽ tự động chay theo và lấy bóng.

game này chơi làm gì mà khó đâu, em được mấy cái cúp rồi. Nút chuyền là nút B, sút là A
Bấm và giữ nút A or B sẽ có cột lực sút, căn chỉnh làm sao cho hợp lý là đc. Em sút phạt ở giữ sân mà cũng ghi đc bàn. Còn khi đối phương có bóng, bạn giữ chặt nút B --> cầu thủ của mình sẽ tự động chay theo và lấy bóng.

Một kinh nghiêm chơi hay! Thanks!

Cờ tướng chơi giỏi gọi là kỳ thủ ,Bạn chơi game giỏi gọi là game thủ ,sút phạt ở giữ sân mà cũng ghi được bàn gọi là (cầu thủ ) phải không?
Thanks bạn nhiều.

Cờ tướng chơi giỏi gọi là kỳ thủ ,Bạn chơi game giỏi gọi là game thủ ,sút phạt ở giữ sân mà cũng ghi được bàn gọi là (cầu thủ ) phải không?
Thanks bạn nhiều.

Đính chính lại, sút phạt giữa sân ở chế độ dễ, nhưng trước khí sút phạt phải căn chỉnh hướng, không phải lúc nào cũng được đâu nha.
Còn về nút bấm ảo thì bất tiện thật, di chuyển thì ko hiện lên nút sút, nhưng có cái hay là khi bỏ nút di chuyển ra thì cầu thủ vẫn có đà chạy đc 1 đoạn --> sút ngon. Bạn nào kiếm được bản này chơi qua blutooth thì ngon.

Em chạy trên HD2 thì gặp 2 vấn đề:
- Không chọn đội nào khác được, ngoài đội Đức & Man Red (không kéo qua lại để chọn được)
- Nó chỉ chạy về 1 bên trái của phone, không cách gì điều khiển cho nó chạy sang phải hoặc lên hoặc xuống. Khỉ gió thiệt :O.

* Notes: phone của em vẫn bình thường, em biết chơi cái tương tự này trên Ipad mượn :))

Các bác có bị giống em không hay do máy em nó nàm thao :((?

Em chạy trên HD2 thì gặp 2 vấn đề:
- Không chọn đội nào khác được, ngoài đội Đức & Man Red (không kéo qua lại để chọn được)
- Nó chỉ chạy về 1 bên trái của phone, không cách gì điều khiển cho nó chạy sang phải hoặc lên hoặc xuống. Khỉ gió thiệt :O.

* Notes: phone của em vẫn bình thường, em biết chơi cái tương tự này trên Ipad mượn :))

Các bác có bị giống em không hay do máy em nó nàm thao :((?
Bạn thử tìm game này dạng file .cab rồi cài xem sao nhé... Chơi thế này dễ bị lỗi lắm...

Bạn thử tìm game này dạng file .cab rồi cài xem sao nhé... Chơi thế này dễ bị lỗi lắm...
Em cài thử file cab rồi, cũng bị y chang vậy bác ạh. Cái vụ chỉ chạy sang trái (tức là chỉ chạy về 1 bên khung thành) làm em có đá đấm gì được đâu.

Em cài thử file cab rồi, cũng bị y chang vậy bác ạh. Cái vụ chỉ chạy sang trái (tức là chỉ chạy về 1 bên khung thành) làm em có đá đấm gì được đâu.
Cài WP7 mà chơi Pro Evolution Soccer 2010 hay hơn nhiều, hình ảnh thật khỏi nói luôn...

Tắt cảm biến thử xem sao?

Chán!

Các bác còn cái fobal nào khác ko?post cho con 5233 chưa hak của e cái.thank trước nha!hi

Các bác còn cái fobal nào khác ko?post cho con 5233 chưa hak của e cái.thank trước nha!hi
PPC dòng nào mà có số hiệu là 5233 vậy bác?
Bác cho xin thêm thông tin chi tiết để tôi biết để tìm game phù hợp.

Back