• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Reboot phone - Khởi động lại máy

Status
Không mở trả lời sau này.

pinentt

Khởi động lại máy không cần bấm nút Power hoặc tháo pin.

Phải signed trước khi cài đặt.

cái này thấy có vẻ hông có lợi mấy, tắt máy khởi động lại là công việc vốn đã đơn giản, đâu cần làm nó đơn giản thêm.
Anyway, thx bro ^^

Đương nhiên nhấn nút power thì quá đơn giản rồi. Tuy nhiên nếu tắt hẳn máy đi rồi bật lại thì sẽ rất tốn pin. Dùng cái này đỡ tốn pin hơn.

Hjz hjz...mình thấy phần mềm này ko cần thiết vì tốn pin cũng ko đáng kể...Nhưng dù sao cũng cảmm ơn bạn đã sưu tầmg và share cho anh em! :D

dạ dùng 95 thường thì thấy nó tốt chứ ạ!nhân tiện em xin nhờ chủ topic và mọi người Sing dùm em nó nhé IM em là 354835010138627 ,em cảm ơn nhìu !!!

Các bạn dùng FExplorer cũng có chức năng Restart máy đó! Nếu ko cài FEx thì cài thằng này cũng được! Restart máy dù sao cũng tốt hơn tắt xong mở lại :D

Topic closed!

Status
Không mở trả lời sau này.
Back