• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Red Bull Soapbox Race. Game đua xe tự chế hấp dẫn.

i_love_baby387

Giới thiệu : Đây là trò chơi của hãng Handy games, vì vậy anh em cũng biết chất lượng rồi. Game đưa bạn vào thế giới đua xe tự chế nổi tiếng, nơi bạn sẽ ngồi trên những chiếc xe hết sức ngộ nghĩnh để cùng tranh tài. Không chỉ cạnh tranh đơn thuần về tốc độ mà bạn còn phải thể hiện khả năng điều khiển khéo léo và khả năng thực hiện những cú nhảy đẹp mắt để dc điểm cao của ban giám khảo:D

Cách chơi
: sử dụng các bàn phím số để di chuyển và tránh né các chướng ngại vật.

Hỗ trợ : Hỗ trợ nhiều loại màn hình ( chỉ tiếc là chưa có 320x240 )

Vài hình ảnh trong game ( Đã test những ko lấy Screen shot dc, anh em thông cảm )

PS: nếu cũ hay trùng, các Mod cứ xóa thẳng tay :D

Các bạn down về, bỏ đuôi 7z là cài đặt nhé

Giới thiệu : Đây là trò chơi của hãng Handy games, vì vậy anh em cũng biết chất lượng rồi. Game đưa bạn vào thế giới đua xe tự chế nổi tiếng, nơi bạn sẽ ngồi trên những chiếc xe hết sức ngộ nghĩnh để cùng tranh tài. Không chỉ cạnh tranh đơn thuần về tốc độ mà bạn còn phải thể hiện khả năng điều khiển khéo léo và khả năng thực hiện những cú nhảy đẹp mắt để dc điểm cao của ban giám khảo:D

Cách chơi
: sử dụng các bàn phím số để di chuyển và tránh né các chướng ngại vật.

Hỗ trợ : Hỗ trợ nhiều loại màn hình ( chỉ tiếc là chưa có 320x240 )

Vài hình ảnh trong game ( Đã test những ko lấy Screen shot dc, anh em thông cảm )

PS: nếu cũ hay trùng, các Mod cứ xóa thẳng tay :D

Các bạn down về, bỏ đuôi 7z là cài đặt nhé

Ta là MOD thì ta đã xoá rồi vì game này cũ quá.>:)

Back