• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Restart & Power for UIQ 3.0

hieusaco

Tác giả người Nga - dark_skeleton
Tắt máy & Khởi động ( 2 chế độ y chang Window ) - Thay vì phải dùng nút Power trên cùng bật đi bật lại

Mình đang định post thì bạn đã post rồi :)):)).Thanks bạn đã chia sẻ =D>

Các bạn tải về dùng rồi thì cũng nên lưu lại một lời nói của các bạn ở đây nữa nhé!!!Cho ý kiến về chương trình này dùng như thế nào.Coi như là tôn trọng công sức tác giả tìm thấy =D>=D>

phần mềm rất hữu dụng và thuận tiện cho UIQ về dao diện thì chưa đẹp lắm so với dòng ppc

cuối cùng thì UIQ 3.0 cũng có chương trình này giống windown mobile.Rất hay.thank mấy pro đã chia sẽ nha.

tại seo lúc em boot or shutdown máy thì nó nghe 1 tiến bụp rõ to mặc dù e đã tắt hết những ct đang chạy vậy có ảnh hưởng gì đến mày ko dậy

tại seo lúc em boot or shutdown máy thì nó nghe 1 tiến bụp rõ to mặc dù e đã tắt hết những ct đang chạy vậy có ảnh hưởng gì đến mày ko dậy

Không sao đâu.Nếu có bị gì thì cũng xác suất cũng chỉ là 0.0001% thôi.Mình cũng đang dùng nè.Yên tâm dùng nha bạn :D

PM này thấy cũng hay ,nhưng khi đã chạy PM này là đèn màn hình sáng mờ luôn nó ko tắt hẳn , tốn pin quá mình gỡ ra rùi , các bạn có ai như mình ko ? và có khắc phục được ko ? cho mình dùng với

PM này thấy cũng hay ,nhưng khi đã chạy PM này là đèn màn hình sáng mờ luôn nó ko tắt hẳn , tốn pin quá mình gỡ ra rùi , các bạn có ai như mình ko ? và có khắc phục được ko ? cho mình dùng với

Mình sài bình thường nè,làm gì như bạn nói đâu.:-??:-??:-??

ủa sao mình cài ko đc nhĩ...nó báo là "A required capability is not sign for"ji` đó mình ko hiểu...ai biết giúp mình cái

Chỉnh sửa cuối:
Đúng là PM này có lỗi, sau khi Reboot lại máy thì chế độ nghỉ nó chỉ mờ đi chứ không đen màn hình, tốn pin quá.

Nếu nó không tắt đen màn hình thì các bạn thử vào chế độ đèn nền và bật ở mục cầm tay thành bật, sau đó lưu lại rồi lại bật trở lại là tự động là nó hết. Mình dùng cũng thấy thỉnh thoảng bị như vậy

Đúng là PM này có lỗi, sau khi Reboot lại máy thì chế độ nghỉ nó chỉ mờ đi chứ không đen màn hình, tốn pin quá.
các bạn tháo pin ra rồi lắp lại khởi động lại máy là ok liền .

Có pm này thì thật hay quá đở khô cho cái nút power, cảm ơn các bạn.

Ôi trời, nói vậy thì còn cần PM này làm gì nữa!
chỉ cần làm một lần thôi là hết mà , còn các lần tiếp theo thì bạn chỉ cần dùng nó là được không phải sử dụng đến cái nút power của máy nữa

Back