• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Restarter 1.04 S60v2 - Ứng dụng tắt nguồn hiệu quả

nguoivodanhtx

Trước khi đi ngủ bạn muốn nghe nhạc và sau đó bạn muốn tắt nguồn để tiết kiệm pin cho điện thoại chẳng hạn . Thì đây là giải pháp tốt nhất cho điều đó . Restarter phiên bản English là một ứng dụng Symbian để khởi động lại hoặc tắt điện thoại của bạn , bạn có thể chọn khởi động lại ngay lập tức hoặc chỉ định một thời gian nhất định khác mà bạn muốn .
Chương trình rất nhỏ gọn và dễ sử dụng . Mình đã test thành công trên N70

Chỉnh sửa cuối:
Nghe nhạc hẹn giờ tắt có jukebox và TTPod, vả Kugou làm được đó, cần gì tới PM này, có chi thì để nghịch nếu đưa máy cho 8 nào đó rồi hẹn giờ cho đỡ nghịch máy thôi, hoặc vì lý do nào khác cần hẹn giờ tắt và bật lại máy, mà bạn cài trên con N70 music của bạn phải ko, vậy nó chạy ngon trước tiên khi bạn post lên 4rum là chỉ máy bạn thôi, chứ có phải tất cả các máy thuộc S60v2 đâu:-?

Cho mình hỏi khi mình cài vào máy rồi thì icon không giống như hình bạn quảng cáo pm nhỉ! mình cũng đã việt hóa xong pm này rồi......ngày mai mình upload lên cho bạn xem nhé.

mình đã test thử trên N70 rồi, nó chỉ tắt máy chứ không khởi động lại máy, đành phải tự khởi động bằng tay.:-?

mình đã test thử trên N70 rồi, nó chỉ tắt máy chứ không khởi động lại máy, đành phải tự khởi động bằng tay.:-?

Nếu bạn đòi hỏi nhiều hơn thì dùng Py_Restart 1.0 sẽ đáp ứng hết, tắt máy, khởi động, hẹn giờ.v.v...Đã up bên Python!

Dùng PM này để khởi động lại máy một cách tiết kiệm Pin đấy bạn.

Mình thấy cái ứng dụng hay thật nhưng chỉ dành cho S60v2 thui nhỉ ? Ko thấy có bên box S60v3 là sao ?:p:p

Mình thấy cái ứng dụng hay thật nhưng chỉ dành cho S60v2 thui nhỉ ? Ko thấy có bên box S60v3 là sao ?:p:p
Sao bạn lại hỏi ở đây??? Qua bên box V3 hỏi nhé! Chắc là có đấy. phần mềm hay thì bấm thanks ủng hộ người ta nhe!

restart máy

có thể dùng x-plore để restart điện thoại rất nhanh.
bạn vào menu>tools>restart device
xong.chờ nó khởi động lại

Back