• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

RM-505 CFW N97 Sym^3 V2.6 by Ntv_79 ngày 5.8.2011 [Bài #259 Tr.26]

Rm 507 mà jờ đang chay 505 thì dùng pản của bác ntv_79 là chay ok.còn pạn mà dùng pản 507 chạy là die máy luôn.vi rm507 chạy rm505 là đã đỗi code nên jờ nó là 505 rồi pạn heng.

Ngóng bản V2 của bro ...bản này chưa thấy có nhiều đổi mới so với bản C6 final ^^

Hôm nay đúng là ngày đen đủi, vọc từ sáng đến giờ, thử các kiểu & và các bản mà chạy xong màn mình chớp mấy sọc xanh, trắng, đen rồi màn hình trắng xoá để khoảng gần 1 phút rồi tự tắt. Oải quá

Hôm nay đúng là ngày đen đủi, vọc từ sáng đến giờ, thử các kiểu & và các bản mà chạy xong màn mình chớp mấy sọc xanh, trắng, đen rồi màn hình trắng xoá để khoảng gần 1 phút rồi tự tắt. Oải quá

Lỗi này chắc chắn do bạn sai file hoặc thừa file!!! lưu ý là các bản C6 không có file rof3 và file core khác đó nhé! (Toàn bộ file trong beta4 và chỉ có 7 file, gốc là 8 file)

Hì hì hì, cảm giác con máy nó sống sướng thật, cứ như cứu được người sống đấy \-/. Ngồi cơ quan Vọc từ sáng đến hết giờ chiều vẫn không được ~X(. Giờ về nhà ngồi làm Flash lại thì được( Ngồi cơ quan cũng tải về như sách dậy mà không làm được).Giờ được rồi VUI :))
Cảm ơn bác NTV_79 đã quan tâm nhé.=D>
Cho mình hỏi thêm cái. Khoá phím tự động không thấy hiện khi bấm phím cứng nhỉ, máy của mình bị gãy khoá phím rồi. Làm sao để hiện khoá phím tự động lên vậy Ntv_79 oi

Chỉnh sửa cuối:
Bác NTV đã hướng dẫn ở trên rùi đó ông anh ... ^^
Ông anh đã dùng bản C6 final chưa?
Bản này so với bản đó ngon không....^^

ko bít có ai flash bản này xong giống mình ko nhỉ , test mọi thứ đều ok , kết nhất bàn phím , nt ko còn chạy wa chữ khác nữa , nhưng cái swype ko xuất hiện nữa , ko thể truợt để mở khóa nữa rùi ,khóa máy thì phải mở bằng nút gạt , trong khi đó máy mình rớt mất cái gạt ra rùi :((

ko bít có ai flash bản này xong giống mình ko nhỉ , test mọi thứ đều ok , kết nhất bàn phím , nt ko còn chạy wa chữ khác nữa , nhưng cái swype ko xuất hiện nữa , ko thể truợt để mở khóa nữa rùi ,khóa máy thì phải mở bằng nút gạt , trong khi đó máy mình rớt mất cái gạt ra rùi :((

Cái này Mode đã bỏ đi rồi bác ạh.Cho đỡ xung đột phần mềm.Ở trên có hướng dẫn đấy bác...^^

Với fần tin nhắn k có cái conversations . em thấy cái đó hay đó anh
Khi chup hình xog , xóa hình liền no báo camera Hiện Đang Dùng đó a

Chỉnh sửa cuối:
lâu rồi mới lên diễn đàn do đang làm luận văn tốt nghiệp. hôm qua ghé qua thấy bác Ntv lại có phiên bản mới. vậy là bác lại làm tôi mất cả buổi chiều và buổi tối đến 23h mới xong.sửa chữa và cho thêm phần mềm vào flash nên tốn thời gian quá. trong khi làm mới phát hiện ra bác vẫn chưa chuyển cache sang E, mặc dù mod của bác đã chuyển nhưng khi sài lại vẫn ở C. vậy là mình lại làm lại và đã thành công.
cảm ơn bác Ntv.ai dùng bản này, các bác có thể bỏ mod này và chuyển cache sang E nhe!
các bác download bỏ vào rofs2 và flash lại nhe!
http://www.mediafire.com/?fb50savgj3k2y2v

Chuẩn bị flash tiếp đê anh em! V2 đã xong, đang test và đang up.

em đang ngồi chờ bác đây hic..hic

Bó tay với cái mạng vịt teo vừa mưa gió tí đã chập chờn, up gần xong lại tèo phát nữa mà cái mediafire lại không cho tiếp tục upload nếu đứt mạng mới ghét chứ! Hic, để tối về nhà up lại vậy.

Bó tay với cái mạng vịt teo vừa mưa gió tí đã chập chờn, up gần xong lại tèo phát nữa mà cái mediafire lại không cho tiếp tục upload nếu đứt mạng mới ghét chứ! Hic, để tối về nhà up lại vậy.

Nín thờ ngồi chờ ... bản V2 hứa hẹn nhiều đổi mới của bác NTV ....hehe

anh ơi anh có thể tích hợp conversation cho cfw mới này ko giúp em với cái vietmap crack chạy ổn định quá đừng bỏ anh nhé

Đang up rồi, hy vọng là OK. Bản mới sẽ có full menu ngang (V2), cột pin, sóng mới, tích hợp conversation, nokia notification, và một số mod khác..
please wait...

Đang up rồi, hy vọng là OK. Bản mới sẽ có full menu ngang (V2), cột pin, sóng mới, tích hợp conversation, nokia notification, và một số mod khác..
please wait...

Tối nay xong không anh...để anh em còn đợi hàng của pro ^^

Back