• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rocknscroll lastest ver1.04 hỗ trợ cả chuyển nhạc =accelerometer

Status
Không mở trả lời sau này.

tonytrung235

Rock-N-Di là phần mềm được phát triển bởi KEYnetik,dành cho accelerometer Cell được trang bị cho điện thoại.

Bản này của em khác với của bác kojiro đó là đặc bịêt đã được cờ rắc .. đăng kí với số bất kỳ

Hỗ trợ
-xoay màn hình
- di chuyển cho: Đang duyệt web, cuộn qua danh sách (Danh bạ, bài hát, hình ảnh, vv), chức năng nghe nhạc trong máy
_ trò chơi

workwith các máy hỗ trợ accelerometer

cài đặt
install file và reset lại máy
iu cầu accerometer plugin

chạy ngon trên n96 và các máy OS 9.3 (n85,n78,n79....), nhưng phải sign hoặc máy đã hack, đang thử với n95-8gb nhưng chưa thấy phản ứng gì cả :(

Download

http://www.box.net/shared/g45u5j7dux

ps .. mong mod khoan di chuyển bài của em để ngoài trước cho mọi người thử xem sao đã

Chỉnh sửa cuối:
Khỏi cần thử nữa làm chi vì phần mềm này ko hỗ trợ máy OS9.1 và OS9.2 đâu, chỉ Symbian OS 9.3 là sài đc thôi, N82,N95 8Gb, N73 ... đừng cài làm gì mất công lại xóa, nhờ mod edit dùm cái title để bà con tránh hiểu nhầm :D

humhX -(, thì ra Dũng biết có cái này, mà không thèm post cho anh em sài, mình thấy dũng toàn post bài dành cho N95 thôi :(

humhX -(, thì ra Dũng biết có cái này, mà không thèm post cho anh em sài, mình thấy dũng toàn post bài dành cho N95 thôi :(

cái này thì mod kojiro có post rồi nhưng mà ko phải bản cờ rắc nên chắc ấy ko biết ^^

Status
Không mở trả lời sau này.
Back