• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROm gốc cho Hermes: WM5 & WM6

Các pác ơi mình up rom cho 8525 rồi mà trong giờ mình đã sử dụng vẫn không hết, mình không còn cách nào để làm hết, xin các pác chỉ dùm mình nha

Máy mình chỉ thấy trên mặt máy và sau lưng là MDA T Mobile vậy mình phải down bản rom nào vậy ?

Các bạn giúp mình đường link bản 05 và 06

Nếu ai có lòng tốt thì cho mình xin luôn cái bản sửa PP cho dòng này nha

Cảm ơn các bạn giúp đỡ

Link mình đưa là bản WM6 chứ còn gì nữa.Rom ship của Hermes làm gì có WM6.1 hay bạn muốn bản WM 5.0

Minh đang dùng I-mate jasjam Bạn nào có đường link bản rom gốc WM6 cho minh xin với

Chỉnh sửa cuối:
hai đường link trên bị die rồi thì phải không tài nào down được bạn còn cái nào không?

Bác nào biết chỗ down rom gốc cho Softbank X01HT (Hermes 200) không chỉ hộ mình với, đang cần gấp. Minh cũng có 1 bản WM05 tiếng nhật nhưng sao không up được.
Thanks nhiều.

Bác nào biết chỗ down rom gốc cho Softbank X01HT (Hermes 200) không chỉ hộ mình với, đang cần gấp. Minh cũng có 1 bản WM05 tiếng nhật nhưng sao không up được.
Thanks nhiều.

thử up bản rom w05 wwe của i-mate xem sao? bản co radio 1.07.03.10 ấy. vào trang ở đầu bài ấy. rom w05 gốc nhé:D (không được thì dùng mtty fomat rom rồi up sẽ ok)http://wiki.xda-developers.com/index.php?pagename=Hermes_Upgrades

Các bạn hướng dẫn mình làm gì để chuyển con Softbank X01HT tiếng Nhật qua tiếng Anh cái được không ?

Các bạn hướng dẫn mình làm gì để chuyển con Softbank X01HT tiếng Nhật qua tiếng Anh cái được không ?

bạn dùng rom nào, đã unlock cid chưa?, nếu SPL từ 1.4 olipro trở lên là đã unlock rồi, nếu chưa thì có thể tải bản unlock cid v3 về khi đó SPL sẽ là 1.4 , sau đó cứ để thế mà up rom nhưng là rom cook không phải rom rom ship là được , có thể chọn bản của pdaviet, thử up thôi. không thích thì chọn bản khác. nhưng phải la wwe thì mới là tiếng anh. cần gì thì pm cho tui. chúc vui:D

cho mình xin bản rom gốc của HTC, khởi động logo HTC, WM5 hoặc 6 link dễ down chút xíu nha, pro nào có sẵn úp lên mediafire giúp mình với nhé

Back