• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rom mới của Tomal - 8.0 BETA 2

TLV

Active Member
Rom mới upload ngày hôm qua 09-07-2008 thay thế bản TML_v80 BETA

Rom version: D.08.00 TML WWE
Flash Disk: 12,16 MB
Storage: 9,93 MB

Theme và màn hình khởi động ấn tượng
Tốc độ nhanh, Ram ổnđịnh
Các chức năng phone, kết nối tốt

Link tải

Chỉnh sửa cuối:
Thấy Tomal nói đây là bản beta cuối trước khi đưa bản chính thức trong thời gian gần, nên chắc đây cũng là bản ổn rồi!
Đợi bản chính thức thử cả thể đỡ mất công!

bản này mình up và test thử thấy rất khá. giao diện đẹp, tốc độ nhanh, cài khá nhiều ứng dụng nhưng rom vẫn nhẹ. kết nối wifi, PC tốt. chỉ có lúc mở contact chậm hơn bản V20 của bác Quang một chút.

TLV demo ít hình nữa đê :)
Bản này không biết có kén games không nhỉ. Định up nhưng sợ lỗi games=> vợ xử chết :D

camera bị lỗi rồi..buồn quá..bản này nhanh thật..skin Commanager và Win media cung đẹp nữa..

Mình up thử và đang xài bản này :) Giao diện và tốc độ công nhận là tốt thật. Có mỗi cái đang chán là hình như bản Rom này kết hợp cái Auto Hibernate nên chạy được một hồi thì quả bóng nó cứ quay quay làm chậm và khó chịu quá. Muốn chỉnh regist mà không biết cách :( AE nào biết chỉnh regist hoặc biết link trong diễn đàn hướng dẫn vụ này thì chỉ dùm mình cái. TKS all =D>

Mình up thử và đang xài bản này :) Giao diện và tốc độ công nhận là tốt thật. Có mỗi cái đang chán là hình như bản Rom này kết hợp cái Auto Hibernate nên chạy được một hồi thì quả bóng nó cứ quay quay làm chậm và khó chịu quá. Muốn chỉnh regist mà không biết cách :( AE nào biết chỉnh regist hoặc biết link trong diễn đàn hướng dẫn vụ này thì chỉ dùm mình cái. TKS all =D>

có thể file*exe nằm trong windows/startup...bạn vào đó mà xoá file auto run đi là xong ...bạn làm thử nhé:|

TLV demo ít hình nữa đê :)
Bản này không biết có kén games không nhỉ. Định up nhưng sợ lỗi games=> vợ xử chết :D
Màn hình today:

---

Cài đầy đủ soft mà Ram và Storage vẫn...

--

Game chơi vô tư:

có thể file*exe nằm trong windows/startup...bạn vào đó mà xoá file auto run đi là xong ...bạn làm thử nhé:|
Mình đã vào windows/startup để tìm file exe rồi mà không thấy :| Có ai up bản này rồi bị như mình không nhỉ :-??

bản này ko thay đổi được skin cho màn hình today...chọn kiểu nào vẫn là màu đen hết..

vừa thử bản 33 của bác quang nhưng pin tụt kinh quá ,bây giờ up thử bản này xem thế nào ,nhưng các bác bảo lỗi camerra nen cũng nản

Chỉnh sửa cuối:
Trời, đang định up thi các bác cho ra lò một đống lỗi. Thôi, đợi bản chính thức vậy, ko chơi BETA

Máy báo lỗi 'MortScript.exe'

Sau mỗi khi SR máy mình đều bị báo lỗi 'MortScript.exe' mà k hiểu vì sao? Các bạn có thể cho biết nguyên nhân và cách khắc phục được k vậy?

Nhân tiện cho mình hỏi là pin của UNI bình thường hoạt động được bao lâu vậy?

Cảm ơn nhé!

Sau mỗi khi SR máy mình đều bị báo lỗi 'MortScript.exe' mà k hiểu vì sao? Các bạn có thể cho biết nguyên nhân và cách khắc phục được k vậy?

Nhân tiện cho mình hỏi là pin của UNI bình thường hoạt động được bao lâu vậy?

Cảm ơn nhé!

Hard reset lại đi bạn (rất có thể do bác khi up xong ko hard reset lại máy nên có lỗi này)

Bản này bị 1 lỗi là k thể vào Option của VMese keyboard để đổi kiểu gõ :( Thêm nữa WMPlayer có vấn đề, 1 số phần mềm báo thức k thể kết nối được với WMP

Chỉnh sửa cuối:
Back