• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rompatcher Plus v3.00 s60v3v5 symbian^3 - Ứng dụng hack máy+....update12/6

mình cài vào thẻ rồi mà sao ko có thư mục patched trên thẻ nhớ nhỉ?hic muốn làm effect mà ko có cái mục patched thì làm sao đây biết,:((

ban ơi sao cái patch Install Server RP+ ko chuyển thành dấu tích V đc mà nó chỉ là cái hình mũi tên màu xanh dương thôi. bấm vào thì lại ra cái hình dấu nhân :(

Do nó k phù hợp với máy bạn đó. Cái đó để hackphone thì phải, mà bạn xài máy gì??

mình đang dùng e71 FW 510. nhưng mà các patch mình vẫn dùng bình thường. chỉ có cái patch Install đó là không bật lên được

Nếu không bật lên đc. Mà vẫn cài pm bình thường. Thì khỏi cần bạn nhé.

mấy Pro cho E hỏi tý, E cài RP v3.1 ra được rùi, nhưng khi ấn vào thỳ nó hiện ngay dòng thông báo \sys\bin\patcher* file not found ldd thế là sao ạ, E vào đc bên trong nhưng k làm sao xuất hiện dấu tích màu xanh của Install sever RP+ và Open4All RP+ mong các pro giải đáp giúp E với............

mấy Pro cho E hỏi tý, E cài RP v3.1 ra được rùi, nhưng khi ấn vào thỳ nó hiện ngay dòng thông báo \sys\bin\patcher* file not found ldd thế là sao ạ, E vào đc bên trong nhưng k làm sao xuất hiện dấu tích màu xanh của Install sever RP+ và Open4All RP+ mong các pro giải đáp giúp E với............

hãy xem lại quá trình hack xem, thử với bản rp khac

Back