• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

RPDomainPlus 2.03 dùng AuTo EFFects Theme khi khởi động lại máy nè

thôi tốt nhất chả cài j cả. vì có cer rùi. cái j chưa sign thì signed xong cài.

Bạn xài Sym mà bạn ko cài phần mềm bên thứ 3 thì cũng giống như bạn xài mấy cái đập đá hay mấy dòng bình thường thôi ,đã xài smartphone thì nên chơi thử vài phần mềm mới thấy đc cái thú vị của nó

còn sign phần mềm thì có 1 số đã sign rồi nhưng ko cài đc đâu bạn ,phải nhờ đến hack phone thôi

Nếu chỉ cần hiệu ứng theme effect thì cần gì phải add C2Z auto làm gì cho lỗi và treo máy, bạn có thể thủ công bằng cách add auto cho KastorUI mà thôi, sau đó khi khởi động lại máy xong, vào RP apply cái c2z rồi mới vào theme bật effect on! và thưởng thức thôi, thủ công nhưng mà chắc ăn..100% thành công!

Bản RPDomainPlus 2.03 chỉ việc tải về và cài đặt là có thể auto effect khi tắt nguồn nè.
Bước 1: Copy các *.rmp trong thư mục Patches của RP đang dùng vào một thư mục nào đó.
Bước 2: Xóa RP đang dùng.
Bước 3: Cài RPDomainPlus 2.03.
Bước 4: Khởi động lại máy.
Bước 5: Apply patch C2Z, KastorUI, Open4All RP+
Bước 6: Nếu không Apply được thì vào C:\RDomain xóa tất cả *.rmp và copy các file cũ của bạn vào
Bước 7: Khởi động lại máy và xem kết quả.
Khuyến cáo nên dùng file C2Z.rmp của các bạn để tránh xung đột với các phần mềm khác vì đây là file c2z của máy mình.

xin lỗi bạn nha bài này bên bõ việt hóa của anh tienquoc87 đã có rùi

lúc trước mình cài FontRouter zô con N73Me xong khỡi động lại treo máy lun hehe
mà hên wá cài trên thẽ ....rút ra thế là ỗn

Back