• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

RuBooks, thay thế Books! Đọc được FB2, HTML, TXT, DOC, PDF, XLS

caubevodanh76

Giới thiệu các pác sản phẩm của tụi Nga: ruBooks
ruBooks chính là Books mình thường dùng, nhưng được thêm vài chức năng... giờ bạn có thể đọc được FB2, HTML, TXT, DOC, PDF, XLS
Bạn không cần phải save ebooks của bạn vào /var/mobile/Media/Ebooks như trước nữa, trong ruBooks bạn có thể kiếm nơi chứa ebooks
Ngoài ra dao diện của ruBooks có tiếng: Anh, Đức, Nga, Nhật, Trung Quốc

add thêm source sau vào: http://colel.info/repo.xml

Và Category: Productivity và tìm ruBooks và chọn vào để cài.

có cần phải set add 755 không vậy bồ dùng phần mềm nào để chép vào máy vậy bạn.

may ban oi,xin cho minh hoi chut nha,minh lo tay xoa thu muc chua va de xem hinh anh va camera trong may iphone,bgio minh muon cai lai thi fai lam sao vay ban,xin cac ban chi gium minh nha.

trời ơi sao phần mềm rubooks này chậm thế o biết có cắch nào khắc phục o vậy mấy bắc e chem mất truyện vào nhưng khi thao tác thì máy wa chậm .

cái này đọc pdf chữ bé xíu không thể đọc được j hết đâu mấy bạn ơi .

khi dùng rubooks đọc file html thì trang web không hiển thì đúng định dạng.bạn nào biết cách sửa không vậy

rubooks của mình ko dọc đc các duôi khác, chi dọc đc môi html jup mình với

Back