• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

(S-series) S-one : Theme by Dragon459 & Quyvuong888

quyvuong888

S-one
Vâng! Xin cảm ơn bác Dragon459 đã share cho mình mẫu và trợ giúp để mình làm đc bộ theme này
các bạn thấy mình show trong topic trưng bày chưa :-?
chưa à ;;)
vầy đây....xem đy các bạn =)))))))

nói nhỏ: mình mướn của bác Dragon459 đấy. Chém gió nói nhỏ thôi k bác ý đòi đấy
9fa64f4a146a7741a72c5870d7389243_44966727.superscreenshotx60032.jpg
xem nữa k bạn ;;)
Vẫn còn 1 vấn đề nữa :-? cho mình hỏi là các bạn đã có link down chưa ý nhỉ :-? =)))))
đây là link cho những bạn chưa có =)))))
Link: http://www.mediafire.com/?7h81s5y6ts0agay

Box cho ae dễ tải nhé

Chỉnh sửa cuối:
nhìn hay, độc đáo ghê, thaks bác nhiều, phải cái đây k phải gu cua mình ^^:D

nhìn hay, độc đáo ghê, thaks bác nhiều, phải cái đây k phải gu cua mình ^^:D
:)| k hợp à....chán nhỉ....phí công mấy ngày chăng :-? hay chỉ 1 mình bác nthế???? nếu thế thì đâu cần nói lời đắng cay lgì???
lời nói chằng mấy xiền mua...lựa lời mà nói cho lòi theme ra...đã chẳg nói j r mà bây h lại nói thế...nhìn xa thì chứa chan...nhìn gần.....CHÁN CHƯA :mad:

Công nhận theme có icon độc đáo,sáng tạo nhưng mình cũng giống Lori_HD ko thích typ icon này,màu đỏ nền hơi nóng và chói mắt(Ngoài lề tý Lori có phải ở Hải Dương ko thế):p

trời,ko thích cái nền đỏ thì kiếm nền khác thay vào có gì khó đâu mấy bác,mình thì thay cho nó nền đen:D,mấy bác quăng gạch hoài sao người ta còn độg lực làm chớ ,cứ muốn post mà ngại xơi gạch ai còn độg lực đâu mà post nè:))

P/s:bác quyvuog post cái vếtloang2 với belle tron lun đi bác:D

^^, k phải mình có ý gì, chỉ là chủ quan mình k thích cái theme này thôi, bác ý mất nhiều công sức edit thế cơ mà.Mỗi người 1 sở thichsd mờ, trông chờ vếtloang2 với belle tron của bác đấy quyvuong, mình thích thể loại ý:D. p/s : tính mình có sao nói vậy bác quyvuong đừng đẻ ýnhas

bản quyền của bác Dragon, và công sức đổ ra để tạo lên theme này là bác quyvuong, share vào hòm thư cho em với bác ơi, theme đẹp quá :((

sorry các bạn.....tài khoản MF của mình dùng chung với thằng bạn nên chắc nó xóa của mình
Link đã ok....các bạn down về thưởng thức~!

Hôm qua a cũng định up link bản bên máy anh. nhưng 2 bản có sự khác biệt nên thôi. để tự em fix link luôn .>:)>:)>:)

sau khi test theme mình thấy có nhiều icon k đồng bộ ở phần trắng bên ngoài. đấy là do chủ ý của quyvuong,a Dra hay là thế nào?

thế thì bạn làm cho đồng bộ đy cho ae dùng :-j
hay lại ngại thức khuya dậy sớm ngồi hàng giờ bên Pc =))))))
chỉ muốn ăn sẵn thôi à

p/s: đồng bộ là chi rứa????? ăn đc k =p~ sáng chưa có cái j vào mồm đang đói đây

Back