• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

(S-series) S-one : Theme by Dragon459 & Quyvuong888

thế thì bạn làm cho đồng bộ đy cho ae dùng :-j
hay lại ngại thức khuya dậy sớm ngồi hàng giờ bên Pc =))))))
chỉ muốn ăn sẵn thôi à
:|. Nếu đã thích đá đểu nhau như thế thì cứ việc. Thắc mắc, góp ý cũng là cái tội à :|

:|. Nếu đã thích đá đểu nhau như thế thì cứ việc. Thắc mắc, góp ý cũng là cái tội à :|

mỗi theme chỉ xuất xưởng đúng 1 lần...k ai hơi đâu mà mỗi lần góp ý mà đy fix lại tất cả nhớ....ông làm thử tôi xem phát
xem cái ông gọi là đồng bộ là ntn

mỗi theme chỉ xuất xưởng đúng 1 lần...k ai hơi đâu mà mỗi lần góp ý mà đy fix lại tất cả nhớ....ông làm thử tôi xem phát
xem cái ông gọi là đồng bộ là ntn
Nếu đã có ý như thế thì cũng chả còn gì để nói nữa cả. OK!?

cũng k có gì ngiêm trọng cả. vấn đề 1 số icon có sự khác biệt đó là ý của mình. chủ trương vốn là độc và lạ mà, :))

cũng k có gì ngiêm trọng cả. vấn đề 1 số icon có sự khác biệt đó là ý của mình. chủ trương vốn là độc và lạ mà, :))

độc và lạ.................chứ theme nào cũng rưa rứa theme trong box tổng hợp dùng mãi k chán sao?
các bạn chả hiểu ý tác giả j cả =))))))

đồng ý là theme của các pro khác rất đẹp =D>
theme của các pro như thabull hay ind190 đều khiến mình choáng ngợp=D>
Tuy nhiên với mình thì mình làm ra những gì mà mình cảm thấy cần và mình thích nó. :D
Nhiều khi cảm giác được nói câu theme đó là tôi tự làm cũng rất thú vị. :-?

đồng ý là theme của các pro khác rất đẹp =D>
theme của các pro như thabull hay ind190 đều khiến mình choáng ngợp=D>
Tuy nhiên với mình thì mình làm ra những gì mà mình cảm thấy cần và mình thích nó. :D
Nhiều khi cảm giác được nói câu theme đó là tôi tự làm cũng rất thú vị. :-?

Nhữg theme của các pro khác thì ai cũg có thể có nên cũg mất đi cái hay,còn theme tự làm ra hay ở chỗ độc quyền chỉ mìh có,đó mới là điều thú vị:)) mới xuất thêm 1 theme maker là ARX với theme Trance Blue Pro khá đẹp,và sắp tới sẽ có thêm các màu khác,mình đag đợi điều này:D

Nhữg theme của các pro khác thì ai cũg có thể có nên cũg mất đi cái hay,còn theme tự làm ra hay ở chỗ độc quyền chỉ mìh có,đó mới là điều thú vị:)) mới xuất thêm 1 theme maker là ARX với theme Trance Blue Pro khá đẹp,và sắp tới sẽ có thêm các màu khác,mình đag đợi điều này:D

theme đó là dạng icon có chung 1 tuyp nên việc đôi sang các màu khác cực kì đơn giản.:p

Bác rồg bug ra mod lại 1 bản với màu khác cho ae dùg với:D

:)) đơn giản với tác giả thôi. em mà có cái project của tác giả thì cũng chỉ 5p cho ra 1 màu. :D
nhưng tiếc là k có cái đó.
còn nếu là chỉnh sửa thì phải sửa từng icon 1. X_X

mem nào fix hộ mình cái nền đen được không? Mình không biết tí gì về theme. Thank mọi người nhé;;)

Box cho ae dễ tải nhé

Back