• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

S60 v3rd sao kì quá !!

Status
Không mở trả lời sau này.

ngthuatien

Em mua lại con E61 trong máy có cài sẵn vài soft rồi,em lên forum này down về 1 số software như SmartMovie và X-ploer cài thêm vô dùng không phải Sign gì hết.File cài đặt em để trong thẻ nhớ luôn.Ngồi vọc Format bằng cách Gọi+ 3+ *+ nút nguồn ,sau khi format xong thì em cài lại 2 cái soft trên thì nó lại báo phải Contact Supplier bắt phải sign .Cũng file cài đặt đó sao Format xong lại bắt sign mấy bro ???Help me !!

Em mua lại con E61 trong máy có cài sẵn vài soft rồi,em lên forum này down về 1 số software như SmartMovie và X-ploer cài thêm vô dùng không phải Sign gì hết.File cài đặt em để trong thẻ nhớ luôn.Ngồi vọc Format bằng cách Gọi+ 3+ *+ nút nguồn ,sau khi format xong thì em cài lại 2 cái soft trên thì nó lại báo phải Contact Supplier bắt phải sign .Cũng file cài đặt đó sao Format xong lại bắt sign mấy bro ???Help me !!

Tại trước đây máy điện thoại của bạn đã được tạo file chứng nhận, nay bạn format đi rồi thì chứng nhận cũng bay theo nên nó bắt bạn sign là phải thôi bạn à.
Chúc vui !=D>

Hay bạn vào cài đặt, sau đó và phần ứng dụng,tiếp theo vào trình cài đặt ứng dụng chọn ALL(cài đặt tất cả),bấm xuống chọn OFF(tắt kiểm tra chứng chỉ qua mạng) là ok. Đôi khi 4mart máy nó tự động trở về như vậy đó.

mặc định của dòng E là : bạn vào apps manager -> options -> setting -> intall chọn all ( hay yes) vì mặc nó cài off đó phải chỉnh lại mới cài được :D

Status
Không mở trả lời sau này.
Back